เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 15:46:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  กิจกรรมท่องเที่ยว/โปรแกรมทัวร์/รถเช่า (ผู้ดูแล: ⒷⒼ*, JAMES ..., ~อั่ย มู๋อ้วน*)
| | |-+  สัมมนา ทัศนศึกษา นึกถึงบ้านครูนัท
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน สัมมนา ทัศนศึกษา นึกถึงบ้านครูนัท  (อ่าน 15937 ครั้ง)
Natta_cr
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 15:36:28 »

รับจัดทัศนศึกษา ดูงาน เรียนอินเดีย มาเลเซีย สิงคโปร์

บริการของเรา
- รับจัดดูงายภายใต้งบประมาณที่ท่านกำหนด
- รับจัดกิจกรรมเชื่อมสัมพันธ์ ทั้งภาครัฐและเอกชน
- รับจัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมสู่อาเซียนภายในสำนักงาน
- รับจัดโครงการทัศนศึกษา ทัวร์ เยาชน ตามงบประมาณของท่าน

หน่วยงานที่เลือกใช้บริการเรา

โรงเรียน วัฒนศึกษา อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย
โรงเรียน เชียงคำวิทยาคม อำเภอเชียงคำ จังหวัดพะเยา
โรงเรียน ศิริวัฒนา อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย
โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" จังหวัดอ่างทอง
โรงเรียนอนุบาลจิตอาทร จังหวัดสมุทรปราการ
คณะจิตวิทยา มหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงราย
สำนักวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงราย
มหาวิทยาลัยราชมงคลล้านนา เชียงราย
สำนักงานพัฒนาสังคมจังหวัดลำพูน
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
โรงเรียนจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
หจก. สังวาลย์โชคเจริญยิ่ง จังหวัดยโสธร
โรงเรียนพาณิชยการบางนา จังหวัดกรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยราชภัฎราชนครินทร์ จังหวัดฉะเชิงเทรา
วิทยาลัยชุมชน จังหวัดยโสธร
โรงเรียนบดินทร์เดชา 4 จังหวัดกรุงเทพมหานคร
เทศบาลตำบลด่านสำโรง
บริษัท เอสทีม อินเตอร์เทรด จำกัด
สำนักงานทางหลวงชนบทที่ 16 จังหวัดเชียงราย
โรงเรียนหนองเรือวิทยา อำเภอหนองเรือ จังหวัดขอนแก่น

ทำไมต้องบ้านครูนัท?

จากประสบการณ์มากกว่า 4 ปี ทั้งด้านจัดค่ายกิจกรรม รูปแบบการท่องเที่ยว ทัวร์เยาวชนรูปแบบบูรณาการ คือหน้าที่ของพวกเราครับ ทางเรามีเครือข่ายทั่วประเทศ พร้อมที่จะช่วยเหลือ อำนวยความสะดวกให้กับองค์กร หน่วยงานของท่าน เรารับจัดทำตามงบประมาณที่ท่านมีครับ เพียงให้โอกาส มอบความไว้วางใจให้กับเรา ทางเราจะทำให้โครงการของท่านเป็นโครงการที่ดีที่สุดครับ

กรุณาดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ www.bknteam.com

อีเมลล์ info@bknteam.net

สายด่วนท่องเที่ยว 080-4433885

* banner001.gif (62.37 KB, 851x315 - ดู 450 ครั้ง.)

* C360_2014-05-03-07-37-47-523.jpg (633.43 KB, 2048x1536 - ดู 326 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 ธันวาคม 2014, 18:03:08 โดย Natta_cr » IP : บันทึกการเข้า

เรียนอินเดีย ไปกับ thai2india.com
Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2011, 14:18:56 »

ติดต่อได้นะครับ ทุกเวลา ยินดีให้คำแนะนำนะครับ

เรียนอินเดีย ไปกับ thai2india.com
Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 11:58:37 »

สำหรับโรงเรียนที่ต้องการจัดทัศนศึกษา หรือศึกษาดูงานเรามีหลายเส้นทางให้ท่านเลือก ลองปรึกษาก่อนได้นะครับ 

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2011, 22:10:05 »

สำหรับองค์กรการศึกษาที่ต้องการจัดทัศนศึกษาเชิงบูรณาการ สามารถติดต่อได้เช่นกัน โดยทีมงานมืออาชีพ

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2011, 20:44:11 »

ลืมบอกไป ใบประกอบธุรกิจนำเที่ยวที่ 22/00384

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2011, 22:51:30 »

ไม่ว่าจะทัวร์ low cost หรือ ทัวร์แบบ premiere ยินดีให้บริการ จากพวกเรา ชาวบ้านครูนัท

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 02 พฤศจิกายน 2011, 23:40:03 »

ครับๆๆ มาดันครับ

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2011, 10:01:15 »

รับจัดสัมนา ทัศนศึกษารูปแบบองค์กรและครอบครัว ครับ

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 14:03:30 »

ขอแนะนำโปรแกรมคร่าวๆนะครับ

1. ชุมพร-ดำน้ำโลกใต้ทะเล-ไหว้กรมหลวงชุมพร-เพลินวาน หัวหิน ราคาเริ่มต้นที่ท่านละ 4700 บาท
2. นครราชสีมา- สมบูรณ์คลับ-ท้าวสุรนารี-พิมาย-ไหว้หลวงพ่อโตที่สีคิ้ว เริ่มต้นที่ท่านละ 3600 บาท

และอีกหลายโปรแกรมมีให้ท่านเลือกสรรค์ ไม่ว่าท่านจะเดินทางไปไหน ทุกที่
 ขอให้บ้านครูนัทอยู่เคียงข้างท่านในการเดินทาง และความสุข รอยยิ้ม จะเกิดขึ้นในการท่องเที่ยวของท่าน

รับจัดทัวร์ตามงบประมาณองค์กร
จัดกิจกรรมเชื่อมสัมพันธ์
จัดกิจกรรมต้อนรับน้องใหม่
และกิจกรรมอื่นๆ ภายใต้แนวคิดขององค์กร

ราคาประหยัด เป็นกันเอง

เยี่ยมชมเราได้ที่ บ้านครูนัท www.bknteam.com
hotline: 053-742651

happy to serve by barnkrunut heart

* NE11260063-0.jpg (127.91 KB, 968x728 - ดู 1732 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 ตุลาคม 2012, 11:48:49 โดย Natta_cr » IP : บันทึกการเข้า

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2011, 20:43:49 »

สนใจสอบถามได้นะครับ ราคาตามงบประมาณ

psychologist
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2011, 10:10:19 »

บ้านครูนัท  กับบ้านภาษาครูนัทนี่อันเดียวกันหรือเปล่าครับ
ถ้าใช่
ผมคือสมาชิกที่เคยไปดาร์จิลิ่งกะครูนัทเมื่อหลายปีก่อน
ยังประทับใจอยู่นะครับ
Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2012, 15:43:26 »

รับจัดทั่วประเทศนะครับ ยังไงสนใจสามารถสอบถามมาได้ครับ ช่วงนี้ช่วงทัศนศึกษา
โทร 080 4433885

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2012, 09:53:34 »

สนใจสอบถามได้นะครับ โทรสายด่วนบ้านครูนัท 053-742651 ครับ

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2012, 09:17:21 »

ขอคำแนะนำในการจัดตารางท่องเที่ยวได้ สนใจสอบถามได้ที่บ้านครูนัทนะครับ

053-742651

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2012, 10:49:14 »

สนใจสอบถามได้ที่บ้านครูนัทครับ โทร 053-742651   

รับจัดทัศนศึกษา ค่ายภาษาอังกฤษ นึกถึงเรานะครับ

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2012, 11:43:23 »

ยิ้ม สำหรับโรงเรียนที่ต้องการจัดทัศนศึกษา ครับ ราคาเริ่มต้นเพียงหัวละ 320 บาทเท่านั้นนะครับ (ไปเช้า-เย็นกลับ) ใบประกอบธุรกิจนำเที่ยว 22/00384 ครับ
รูปแบบเส้นทางการท่องเที่ยวนะครับ

โรงเรียนในเขตกรุงเทพ - ปริมนฑล

1. พระปฐมเจดีย์ - วัดขนอน - หุ่นขี้ผึ้งไทย
2. เขาวัง - มฤคทายวัน - หาดปึกเตียน
3. นครราชสีมา - เขื่อนลำตะคอง - อนุสาวรีย์ท้าวสุรนารี- อุทยานไม้กลายเป็นหิน
 หรือเส้นทางอื่นๆตามที่ท่านต้องการนะครับ

ส่วนเส้นทางออกจากเชียงราย

1. เส้นทางแพร่ - พระธาตุช่อแฮ - แพะเมืองผี - วัดพระธาตุพระลอ - บ้านทุ่มโฮ้ง
2. เส้นทางเมืองน่าน - พระธาตุแช่แห้ง - พิพิธภัณฑ์เก็บงาช้าดำ

หรือเส้นทางอื่นๆทั่วประเทศ ตามงบประมาณของทางโรงเรียนที่มีนะครับ

ทำไมต้องจัดทัศนศึกษาโดยใช้บริษัททัวร์

1. ลดภาระคณะครูที่จะต้องดำเนินการ เพียงคณะครูไปควบคุมดูแลนักเรียน ให้เปรียบเสมือนท่านไปเที่ยวกับนักเรียนในความปกครองของท่านด้วย

2. เอกสารในการทำโครงการ ทางเรามีทีมงานที่คอยดูแลและจัดเอกสารเหล่านี้อยู่ครับ

3. ใบความรู้ ทางเรามีทีมงานวิชาการที่จะทำงาน ค้นหาข้อมูลเพื่อทำใบความรู้ให้สำหรับนักเรียน

4. การควบคุมเวลา มืออาชีพอย่างเรา สามารถควบคุมเวลาได้ ทำให้ท่านกลับถึงที่หมายตรงเวลา

5. งบประมาณบานปลาย ไม่มีแน่นอนครับ ทางเราคือมืออาชีพในการดูแลจัดการเรื่องเหล่านี้ครับ

6. วิทยากรและมัคคุเทศก์ที่ให้ความรู้ นักเรียนจะได้รับประสบการณ์ตรงจากการบรรยายของวิทยากรของเรา ไม่น่าเบื่อ สนุกแน่นอนครับ

ทัศนศึกษาให้มีความสุข บรรลุตามวัตถุประสงค์ของโครงการ งบประมาณไม่บานปลาย ต้องที่บ้านครูนัทเท่านั้นนะครับ
[/b][/b]
สายด่วนโทร 053-742651 หรือ 080-44-33-88-5

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2012, 11:45:55 »

ยิ้ม สำหรับโรงเรียนที่ต้องการจัดทัศนศึกษา ครับ ราคาเริ่มต้นเพียงหัวละ 320 บาทเท่านั้นนะครับ (ไปเช้า-เย็นกลับ) ใบประกอบธุรกิจนำเที่ยว 22/00384 ครับ
รูปแบบเส้นทางการท่องเที่ยวนะครับ

โรงเรียนในเขตกรุงเทพ - ปริมนฑล

1. พระปฐมเจดีย์ - วัดขนอน - หุ่นขี้ผึ้งไทย
2. เขาวัง - มฤคทายวัน - หาดปึกเตียน
3. นครราชสีมา - เขื่อนลำตะคอง - อนุสาวรีย์ท้าวสุรนารี- อุทยานไม้กลายเป็นหิน
 หรือเส้นทางอื่นๆตามที่ท่านต้องการนะครับ

ส่วนเส้นทางออกจากเชียงราย

1. เส้นทางแพร่ - พระธาตุช่อแฮ - แพะเมืองผี - วัดพระธาตุพระลอ - บ้านทุ่มโฮ้ง
2. เส้นทางเมืองน่าน - พระธาตุแช่แห้ง - พิพิธภัณฑ์เก็บงาช้าดำ

หรือเส้นทางอื่นๆทั่วประเทศ ตามงบประมาณของทางโรงเรียนที่มีนะครับ

ทำไมต้องจัดทัศนศึกษาโดยใช้บริษัททัวร์

1. ลดภาระคณะครูที่จะต้องดำเนินการ เพียงคณะครูไปควบคุมดูแลนักเรียน ให้เปรียบเสมือนท่านไปเที่ยวกับนักเรียนในความปกครองของท่านด้วย

2. เอกสารในการทำโครงการ ทางเรามีทีมงานที่คอยดูแลและจัดเอกสารเหล่านี้อยู่ครับ

3. ใบความรู้ ทางเรามีทีมงานวิชาการที่จะทำงาน ค้นหาข้อมูลเพื่อทำใบความรู้ให้สำหรับนักเรียน

4. การควบคุมเวลา มืออาชีพอย่างเรา สามารถควบคุมเวลาได้ ทำให้ท่านกลับถึงที่หมายตรงเวลา

5. งบประมาณบานปลาย ไม่มีแน่นอนครับ ทางเราคือมืออาชีพในการดูแลจัดการเรื่องเหล่านี้ครับ

6. วิทยากรและมัคคุเทศก์ที่ให้ความรู้ นักเรียนจะได้รับประสบการณ์ตรงจากการบรรยายของวิทยากรของเรา ไม่น่าเบื่อ สนุกแน่นอนครับ

ทัศนศึกษาให้มีความสุข บรรลุตามวัตถุประสงค์ของโครงการ งบประมาณไม่บานปลาย ต้องที่บ้านครูนัทเท่านั้นนะครับ
[/color][/size]
สายด่วนโทร 053-742651 หรือ 080-44-33-88-5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 ตุลาคม 2012, 11:50:19 โดย Natta_cr » IP : บันทึกการเข้า

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2012, 10:48:26 »

สนใจสอบถามได้นะครับ เรายินดีให้บริการจากใจชาวบ้านครูนัท

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2012, 11:28:00 »

ยังไงสามารถสอบถามได้นะครับจากบ้านครูนัทครับ

Natta_cr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2012, 20:48:26 »

สนใจสอบถามได้นะครับ หรือ นักศึกษาดูงานของคณะต่างๆ สามารถสอบถามเราได้ครับ

สายด่วนครับ  080-4433885 หรือ 053-742651 ตลอดเวลาครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์