เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 18:47:14
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ศัลยกรรมเสริมจมูก เชียงรายมีที่ไหนบ้าง
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน ศัลยกรรมเสริมจมูก เชียงรายมีที่ไหนบ้าง  (อ่าน 45624 ครั้ง)
kitty9
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:05:03 »

ศัลยกรรมเสริมจมูก เชียงรายมีที่ไหนบ้าง ? ? ?

พอดีน้องจะไปทำแต่ไม่รู้ไปที่ไหนดี ได้ยินมาหลายที่เหมือนกัน

แต่อยากได้หมอที่มีฝีมือทำสวยๆ หน่อยไม่อยากไปแก้หลายรอบ

ใครที่ไปทำมาหรือใคร พอจะทราบรบกวนขอแชร์ข้อมูลหน่อยคับ   ยิ้มกว้างๆ
b'ngo-nga
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:14:12 »

นพ.ชาตรี พรหมโชติค่ะ 0815684767 สอบถามดูค่ะ

สาวแยมไปทำมาหรือค่ะ
b'ngo-nga

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:22:55 »

นพ.ชาตรี พรหมโชติค่ะ 0815684767 สอบถามดูค่ะ

ไม่อะ แต่รู้จัก

นึกว่าไปทำมา
Ar' nea

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:23:16 »

บุญเลิศจร้า เพื่อนไปทำมาสวยยุๆ สวยไม่สวยขึ้ยยุกับรูปทรงหน้าจร้า

วังน้อยยินดีต้อนรับนะค่ะ บริการประทับใจ ราคาเป็นกันเอง ราคาไม่แพง ดูแลด้วยผู้เชี่ยวชาญโดยเฉพาะ ผลิตภัณฑ์ในร้านใช้สมุนไพร100% เยี่ยมชมและกดLike ได้ที่ http://www.facebook.com/wangnoithaimassages
mozanaruk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:28:03 »

คลีนิกหมอวิธาน  ที่ เด่นห้าอ่ะ
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:30:59 »

บุญเลิศจร้า เพื่อนไปทำมาสวยยุๆ สวยไม่สวยขึ้ยยุกับรูปทรงหน้าจร้า

- มาให้คะแนนที่นี่อีก 1 เสียงครับ ทำดี ฝีมือเนียน ราคาไม่แพงและเป็นธรรมชาติมาก แต่ถ้าอยากจะให้โด่งเกินธรรมชาติ

ให้ย้ำคุณหมอว่าต้องการแบบนั้นจริงๆ เพราะโดยมากคุณหมอมักจะแนะนำให้เราทำแบบให้เป็นธรรมชาติมากกว่า

ญาติของผมไปทำที่นี่กันเกือบจะทุกคน

ยกเว้นตัวผม เพราะว่าผมจมูกโด่งอยู่แล้ว อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 23:39:13 โดย Conscious » IP : บันทึกการเข้า
kitty9
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 23:50:24 »

ขอบคุณสำหรับทุกข้อมูลคับ

ได้ยินมาอีกที่โรงบาน ศรีบุรินทร์  ทำออกมาดีม๊ยคับ
ใครพอมีเพื่อนเคยทำที่นี้บ้างคับ รบกวนข้อมูลหน่อยคับ
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 00:15:27 »

ทุกกระทู้ที่มีผู้แนะนำมาและโรงพยาบาลเอกชน ดีและมีชื่อเสียงทุกที่ทุกท่านครับ
ปัญหาอยู่ที่รูปใบหน้าและโครงสร้างของใบหน้าจะรับกับจมูกโด่งที่เหมาะสม
บางคนทำมาแล้วหน้าดูดุไม่หวานเพราะรูปดวงตาเปลี่ยนไปด้วย แต่สิ่งที่สำคัญที่สุด
หากเป็นภูมิแพ้เป็นหวัดบ่อยๆ ไม่สนับสนุนโอกาสจะเกิดผลข้างเคียงมีมากครับ
ประสบการณ์จากกลุ่มเพื่อนที่เป็นแพทย์ พยาบาลฯลฯ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 00:19:18 โดย Toy88 » IP : บันทึกการเข้า

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
 แต่ไม่มีอะไรเหนือกฎแห่งกรรม
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 00:35:39 »

ยิ้มกว้างๆ..อย่าไปทำเน้อ...สวยอยู่แล้วอ่ะ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
LUONGBORWORNSAK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 00:39:05 »

อย่างผมจมูกแบบ..ฮูปู๋โดนบาทาตื้บเนี่ย.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ศัลไหวไหมครับ..อิ..อิ..
ที่ไหนดีครับ..
อยากหล่อเหมือนเค้าบ้าง.ง.อ่ะน่ะ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 06:16:06 »

ยิ้มกว้างๆ..อย่าไปทำเน้อ...สวยอยู่แล้วอ่ะ

- อย่างนี้เขาเรียกว่าสวยแล้วเรอะ อิอิ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 06:18:19 »

อย่างผมจมูกแบบ..ฮูปู๋โดนบาทาตื้บเนี่ย.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ศัลไหวไหมครับ..อิ..อิ..
ที่ไหนดีครับ..
อยากหล่อเหมือนเค้าบ้าง.ง.อ่ะน่ะ

- อยากเห็นหน้าคนนี้จริงๆ  ว่ามันจะแบนได้สักแค่ไหน อิอิ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 06:19:06 »

- อย่างนี้เขาเรียกว่าสวยแล้วเรอะ อิอิ
หุ หุ ก็ไม่ได้บอกซักคำนี่

- เอ๊ะ หรือว่าสวย (ฝืนใจพูด) 555
miyoko
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 13:40:23 »

เห็นบางคนทำออกมาแล้วสวยเริ่ดเลยค่ะ แต่บางคนทำออกมาก็น่ากลัว แล้วแต่โชควาสนาละว่าทำออกมาแล้วผลเป็นยังไง

❦♡เอิงเอย♡❦
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 13:55:02 »

เพื่อนไปทำที่หมอบุญเลิศค่ะ แปดพันกว่าเองก็ดีนะคะเป็นธรรมชาติดี
แต่ตัวเองไม่มีโอกาสไปทำ เพราะดั้งมีอยู่แล้วตามธรรมชาติ(ลงโทษ)ค่ะ  อายจัง
chamin nichart
ระดับ ป.ตรี

ตุ๊กตาจ๋า

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 14:07:14 »

ได้ยินมาอีกที่โรงบาน ศรีบุรินทร์  ทำออกมาดีม๊ยคับ
ใครพอมีเพื่อนเคยทำที่นี้บ้างคับ รบกวนข้อมูลหน่อยคับ

เคยไปส่งหลานสาวทำมาค่ะ   เป็นธรรมชาติมากเลย
ที่นี่เค้าให้เลือกได้ด้วยนะคะว่าจะทำที่  รพ.  หรือทำที่คลีนิก
ถ้าทำที่  รพ.จะเสียค่าใช้จ่ายเยอะกว่าเพราะต้องรมยาสลบ
แต่ถ้าทำที่คลีนิกจะเสียน้อยกว่า  แต่ใช้วิธีฉีดยาชาเข้าจมูกนะคะ 
ตอนนั้นหลานสาวทำที่คลีนิค  ก็ประมาณเจ็ดแปดพันนี่แหละค่ะ  ออกมาสวยเลย
ลองเข้าไปสอบถามที่ศูนย์ความงามศรีบุรินทร์ดูนะคะ  (หมอคนหล่อๆ  อ่ะค่ะ)

ชีวิตคือบททดสอบ
Raining
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 16:47:38 »

เคยไปส่งหลานสาวทำมาค่ะ   เป็นธรรมชาติมากเลย
ที่นี่เค้าให้เลือกได้ด้วยนะคะว่าจะทำที่  รพ.  หรือทำที่คลีนิก
ถ้าทำที่  รพ.จะเสียค่าใช้จ่ายเยอะกว่าเพราะต้องรมยาสลบ
แต่ถ้าทำที่คลีนิกจะเสียน้อยกว่า  แต่ใช้วิธีฉีดยาชาเข้าจมูกนะคะ 
ตอนนั้นหลานสาวทำที่คลีนิค  ก็ประมาณเจ็ดแปดพันนี่แหละค่ะ  ออกมาสวยเลย
ลองเข้าไปสอบถามที่ศูนย์ความงามศรีบุรินทร์ดูนะคะ  (หมอคนหล่อๆ  อ่ะค่ะ)

ข้อมูลถูกต้องแล้วค่ะ
คุณหมอชื่อ คุณหมอเวทิน
ทำที่โรงบาล 9900 ทำเสร็จได้นอนพัก
ห้องพักประมาณ 2 ชม.
ถ้ามีผู้ติดตามก็ขึ้นไปรอเราที่ห้องได้เลย
คลีนิกไม่มียาสลบฉีดยาชาอย่างเดียว 7500
ทำเสร็จกลับบ้านเลย รู้สึกว่าจะอยู่แถวๆสันทรายอะค่ะ

ไปทำที่ศรีบุรินทร์มาค่ะ
ได้3เดือนกว่าล่ะ หน้าเริ่มเข้ารูป
หน้าจะดูยาวและเรียวขึ้น
หมอจะเน้นแบบธรรมชาติอะค่ะ

ก็เข้าไปปรึกษาก่อน
หมอมีหลายหมอ
เค้าไม่คิดค่าปรึกษาหรอกค่ะ
-หมอเวทิน - ศรีบุรินท์
-หมอวิธาน - เด่นห้า
-หมอธัญพงษ์ - ห้าแยก
- หมอบุญเลิศ - ศรีเกิด
- หมอชาตรี - แม่จัน

เลือกเอาเถอะค่ะ
เอาที่เราสะดวก
หมอทุกหมอเค้าทำสวยอยู่แล้ว
ยิ่งโครงหน้าเราสวยทำออกมายิ่งสวย

mahadd
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 20:24:20 »

เจ้าของกระทู้ไปทำมารึยังค่ะ อยากทราบข้อมูลค่ะ
LittleELF
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 20:34:18 »

มาฟังด้วยคน อยากทำมากมาย แต่กลัวโดนแก้

บริการซ่อม เช่า ขาย รถโฟล์คลิฟท์ จำหน่ายรถแบคโฮ รถแทรกเตอร์ รถกอล์ฟ  อะไหล่ต่างๆ 089-9983959
sunee2529
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2012, 13:44:22 »

อยากทำเหมือนกันค่ะ คุณฝาชีไม่ให้ทำ ;(

จำหน่ายเสื้อผ้าเด็กแนวเกาหลี
https://www.facebook.com/pages/Fergie-Babyroom/158289107614943?ref=hl
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์