เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 03:13:19
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  การมีเพศสัมพันธ์. อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ จริงหรือเปล่า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 74 พิมพ์
ผู้เขียน การมีเพศสัมพันธ์. อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ จริงหรือเปล่า  (อ่าน 99425 ครั้ง)
torpat_jaoka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:01:07 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้
สงสัยจะเคยทำ ถึงรู้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ้ายหนุ่ยลองหรือยังเจ้า

โค้วววววว ข้าเจ้าบ่มีเน้อ แต่หน้าข้าเจ้าก่อหน้าใส ไร้สิวหนาเจ้าาาา
ถ้าปฎิบัติตามจะมีแต่ประโยชน์ไร้โทษ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ว่าจะไปลองเน้อเจ้า เผื่อจะขาวใส อมชมพู อิอิ (ว่าแต่ไม่มีคนหื้อลองน่ากะ โสดอ่ะเจ้า)
โค้ว ขนาดนี้เลยพี่เรา

ก้อนั่นเน๊าะน้องแยม ปี้น่ะมันโสดอยู่ล่อเจ้า เสาะกู่อยู่นิ บ่าได้สักเตื่อน่อ
chamin nichart
ระดับ ป.ตรี

ตุ๊กตาจ๋า

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:06:48 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้

โอย  มิน่าล่ะ  พักนี้ตามัวมัว  อย่างนี้นี่เอง ตกใจ

ชีวิตคือบททดสอบ
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:33:25 »

ยิ้มกว้างๆ...มิน่า....เห็นรูปสมาชิกหลายๆท่านสวยสดใส..ไร้สิวฝ้ากันทั้งนั้น... ขยิบตา....ยังไงก็อย่าหักโหมกันมากนะครับ...อิอิ ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:36:53 »

สงสัยจะเคยทำ ถึงรู้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ้ายหนุ่ยลองหรือยังเจ้า

โค้วววววว ข้าเจ้าบ่มีเน้อ แต่หน้าข้าเจ้าก่อหน้าใส ไร้สิวหนาเจ้าาาา
ถ้าปฎิบัติตามจะมีแต่ประโยชน์ไร้โทษ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ว่าจะไปลองเน้อเจ้า เผื่อจะขาวใส อมชมพู อิอิ (ว่าแต่ไม่มีคนหื้อลองน่ากะ โสดอ่ะเจ้า)
โค้ว ขนาดนี้เลยพี่เรา

ก้อนั่นเน๊าะน้องแยม ปี้น่ะมันโสดอยู่ล่อเจ้า เสาะกู่อยู่นิ บ่าได้สักเตื่อน่อ
เซาะได้ยัง  ถ้าจะฮื้อดีเซาะหื้อได้วันนี้เลยเน้อ

ความจริงก่อเซาะเจอละหนา แต่บ่แน่ใจ๋หน่ะ เลยบ่กล้าที่จะ..........น่ากะเจ้า ฮิ้ววววววววว
chamin nichart
ระดับ ป.ตรี

ตุ๊กตาจ๋า

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:38:38 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้

โอย  มิน่าล่ะ  พักนี้ตามัวมัว  อย่างนี้นี่เอง ตกใจ
แก่แล้วก็เป็นงี้แหละค่ะ

ยังไม่แก่นา  ขอบอก ขอบอก  สวยใสได้อยู่คร้า (แค่มีลูกสอง  อิ อิ)

ชีวิตคือบททดสอบ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:56:07 »

ความลับจ้าววววววว น้องแยม อิอิ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 14:59:06 »

ความลับจ้าววววววว น้องแยม อิอิ
pmบ่อ
ก้าว่าคนตี้ติวหื้อนั่นกา

แม่นละก้าหาจ้าวววววว
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:04:02 »

ฮู้กาว่าใผอ่ะ โค้วววว ดักไว้เน้อ มันบ่ดีหนาน้อง จุ๊ๆๆๆๆๆ
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:31:06 »

ทำงัยดี กลัวไม่แข็งแรง กลัวอายุสั้น กลัวสมองเสื่อม กลัวเป็นไมเกรน กลัว ๆ ๆ
เพราะเขาเป็นโสด อ่ะนะ อายจัง

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
 แต่ไม่มีอะไรเหนือกฎแห่งกรรม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:40:09 »

ทำงัยดี กลัวไม่แข็งแรง กลัวอายุสั้น กลัวสมองเสื่อม กลัวเป็นไมเกรน กลัว ๆ ๆ

ก้อทำให้ตัวเองไม่โสดสิคะ จะได้ไม่เป็น อิอิ
WalkManUser
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ยิ่งโต ยิ่งเหนื่อย อยากกลับไปเป็นเด็ก

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:43:16 »

ที่กล่าวมาทั้งหมด

ฟังดูดี มีเหตุผล อิ๊นลิ คิคิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:52:17 »

5 เองหลอ อืม ต้องลดลงมาอีกเยอะเลยน่ะเนี่ย   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:56:53 »

ก้อทำให้ตัวเองไม่โสดสิคะ จะได้ไม่เป็น อิอิ

ทำงัย ทำงัยยย บอกหน่อยอิ  ตกใจ

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
 แต่ไม่มีอะไรเหนือกฎแห่งกรรม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:09:48 »

ทำงัย ทำงัยยย บอกหน่อยอิ  ตกใจ

บ่ฮู้เหมือนกั๋นเจ้า เพราะข้าเจ้าก่อยังบ่มีเลยเจ้า
เa่uขoงสูง^
ชั้นประถม
*

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:15:44 »

5 ครั้งนี่วันเดียวได้ก่อหา....แบบว่าเลืิอกเอาเลยวันเดียวจบบ่อต้องเฉลี่ย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

.................
การ
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:27:44 »

ทำไมผู้หญิงถึงกล้าคุยแบบนี้ครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:30:16 »

ทำไมผู้หญิงถึงกล้าคุยแบบนี้ครับ

ทำไมจะคุยไม่ได้คะ จำกัดสิทธิแค่ผู้ชายเหรอคะ คุยก็คุยดีนี่คะ ไม่ได้ลามก ส่อเสียด หรือหยาบคาย นี่เป็นการแสดงความเห็นค่ะ ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันค่ะ
นางสาวพยาบาล
มาได้ไกลแค่นี้ก็ดีแล้วววว....แป้งแคร์
มัธยม
**

เธอยังคิดถึงฉันมั้ย???

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:30:57 »

ทำไมจะคุยไม่ได้คะ จำกัดสิทธิแค่ผู้ชายเหรอคะ คุยก็คุยดีนี่คะ ไม่ได้ลามก ส่อเสียด หรือหยาบคาย นี่เป็นการแสดงความเห็นค่ะ ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันค่ะ

^____^
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:32:46 »

เข้ามาผ่อบ่าดาย  อายุบ่าถึง... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
TuLiE@011
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 17:34:11 »

จะทำไงหรอคับ ให้ไปดู กระทู้ ผู้หญิงกับการลงทุน สิคับ..เป็นแนวคิดที่ดีเลยนะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 74 พิมพ์