เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 20:02:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  การมีเพศสัมพันธ์. อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ จริงหรือเปล่า
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... 74 พิมพ์
ผู้เขียน การมีเพศสัมพันธ์. อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ จริงหรือเปล่า  (อ่าน 99438 ครั้ง)
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:39:15 »

ว่าจะไปลองเน้อเจ้า เผื่อจะขาวใส อมชมพู อิอิ (ว่าแต่ไม่มีคนหื้อลองน่ากะ โสดอ่ะเจ้า)
[/quote]โค้ว ขนาดนี้เลยพี่เรา
[/quote]

ก้อนั่นเน๊าะน้องแยม ปี้น่ะมันโสดอยู่ล่อเจ้า เสาะกู่อยู่นิ บ่าได้สักเตื่อน่อ
[/quote]
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั้น ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
noomprg
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #101 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:39:15 »

พนันกับผมก่ว่า.... ที่มาตอบๆกั๋นทั้งหลายนี่ จะมีคนเอาไปลอง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ใช่ครับ มันเป็น ทฤษดือ ต้องเอามาปฏิบัติให้เห็นผล

แต่อย่างน้อย 5 ครั้ง นี้ กับคน ๆ เดวก่อคับ หา ถ้า ห้า วัน ห้า คน
ก็บะไหวกะหา นอกจากเป็น คนขับรถไฟ แล้วยังเป็นนายถานี แหมกำ

ติดต่อ 089-191-2424
หรือ โดยการ Line : papanoom
torpat_jaoka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:42:06 »

ว่าจะไปลองเน้อเจ้า เผื่อจะขาวใส อมชมพู อิอิ (ว่าแต่ไม่มีคนหื้อลองน่ากะ โสดอ่ะเจ้า)
โค้ว ขนาดนี้เลยพี่เรา
[/quote]

ก้อนั่นเน๊าะน้องแยม ปี้น่ะมันโสดอยู่ล่อเจ้า เสาะกู่อยู่นิ บ่าได้สักเตื่อน่อ
[/quote]
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั้น ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
[/quote]

ท่านพงไพร โปรดชี้แนะด้วยเจ้าค่ะ อิอิ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:43:21 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้
สงสัยจะเคยทำ ถึงรู้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ้ายหนุ่ยลองหรือยังเจ้า

โค้วววววว ข้าเจ้าบ่มีเน้อ แต่หน้าข้าเจ้าก่อหน้าใส ไร้สิวหนาเจ้าาาา
ถ้าปฎิบัติตามจะมีแต่ประโยชน์ไร้โทษ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

เซาะได้ยัง  ถ้าจะฮื้อดีเซาะหื้อได้วันนี้เลยเน้อ
ใจเย็นๆๆคับ  ยิ้มกว้างๆ
เหลือเวลาตั้งห้าหกเดือนจะสิ้นปี
ค่อยๆๆหาก้อได้ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:43:37 »

พนันกับผมก่ว่า.... ที่มาตอบๆกั๋นทั้งหลายนี่ จะมีคนเอาไปลอง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ใช่ครับ มันเป็น ทฤษดือ ต้องเอามาปฏิบัติให้เห็นผล

แต่อย่างน้อย 5 ครั้ง นี้ กับคน ๆ เดวก่อคับ หา ถ้า ห้า วัน ห้า คน
ก็บะไหวกะหา นอกจากเป็น คนขับรถไฟ แล้วยังเป็นนายถานี แหมกำ

แล้วอ้ายหนุ่มลองละยังล่ะเจ้า มันแต้ก่อเจ้า บอกน้องโตยเน้อ น้องบ่มีประสบการณ์เจ้า
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:45:14 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้

โอย  มิน่าล่ะ  พักนี้ตามัวมัว  อย่างนี้นี่เอง ตกใจ
แก่แล้วก็เป็นงี้แหละค่ะ
อาจ...จะแก่มะพร้าวห้าว! ยิ้มกว้างๆ ;Dนะคับ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:47:37 »

สงสัยจะเคยทำ ถึงรู้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โค้วววววว ข้าเจ้าบ่มีเน้อ แต่หน้าข้าเจ้าก่อหน้าใส ไร้สิวหนาเจ้าาาา
ถ้าปฎิบัติตามจะมีแต่ประโยชน์ไร้โทษ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

เซาะได้ยัง  ถ้าจะฮื้อดีเซาะหื้อได้วันนี้เลยเน้อ

ความจริงก่อเซาะเจอละหนา แต่บ่แน่ใจ๋หน่ะ เลยบ่กล้าที่จะ..........น่ากะเจ้า ฮิ้ววววววววว
คิดนานระวัง!ไมเกรทถามหานะคับ ยิ้มกว้างๆ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:49:51 »

ทำงัยดี กลัวไม่แข็งแรง กลัวอายุสั้น กลัวสมองเสื่อม กลัวเป็นไมเกรน กลัว ๆ ๆ
เพราะเขาเป็นโสด อ่ะนะ อายจัง
ก้อหาคู่ชก สิคับ ยิ้มกว้างๆ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:51:23 »

5 เองหลอ อืม ต้องลดลงมาอีกเยอะเลยน่ะเนี่ย   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไม่ต้องลดนะคับ ยิ้มกว้างๆ
เดี๋ยวจะเกิดปัญหาตามมา ยิงฟันยิ้ม
ทำต่อไป ยิ้มกว้างๆ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:51:38 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้

เซาะได้ยัง  ถ้าจะฮื้อดีเซาะหื้อได้วันนี้เลยเน้อ

ความจริงก่อเซาะเจอละหนา แต่บ่แน่ใจ๋หน่ะ เลยบ่กล้าที่จะ..........น่ากะเจ้า ฮิ้ววววววววว
คิดนานระวัง!ไมเกรทถามหานะคับ ยิ้มกว้างๆ

จะอั้นล๊ออออออ เปิงดีแต้ เจ็บหัวไมเกรนตึงวัน ตี้แต้เป๋นเพราะสาเหตุนี้นี่เอง
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:53:15 »

ทำงัยดี กลัวไม่แข็งแรง กลัวอายุสั้น กลัวสมองเสื่อม กลัวเป็นไมเกรน กลัว ๆ ๆ
เพราะเขาเป็นโสด อ่ะนะ อายจัง

ก้อทำให้ตัวเองไม่โสดสิคะ จะได้ไม่เป็น อิอิ

ทำงัย ทำงัยยย บอกหน่อยอิ  ตกใจ

บ่ฮู้เหมือนกั๋นเจ้า เพราะข้าเจ้าก่อยังบ่มีเลยเจ้า
ก้อหาคู่นะคับ  ยิ้มกว้างๆ
กีฬาชนิดนี้เล่นคนเดียวไม่สนุกนะคับ ยิงฟันยิ้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:54:42 »

แล้วอ้ายหนุ่มลองละยังล่ะเจ้า มันแต้ก่อเจ้า บอกน้องโตยเน้อ น้องบ่มีประสบการณ์เจ้า
อู้บ่ออก กับกำอู้พี้เนี่ย

แต้กะน้องแยม ปี้บ่ฮู้แต้ล่อ ปี้ก่อเลยต้องเซาะถามเปิ้นเนี่ยกะเจ้า
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:55:37 »

5 ครั้งนี่วันเดียวได้ก่อหา....แบบว่าเลืิอกเอาเลยวันเดียวจบบ่อต้องเฉลี่ย ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ไม่ได้คับ ห้าครั้งวันเดียวนับหนึ่งนะคับ ยิ้มกว้างๆ
แต่ห้าครั้งวันเดียวแสดงว่าแข็งแรงดีมากกกกก ยิงฟันยิ้ม
อิจฉาๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:57:34 »

ทำไมผู้หญิงถึงกล้าคุยแบบนี้ครับ

ทำไมจะคุยไม่ได้คะ จำกัดสิทธิแค่ผู้ชายเหรอคะ คุยก็คุยดีนี่คะ ไม่ได้ลามก ส่อเสียด หรือหยาบคาย นี่เป็นการแสดงความเห็นค่ะ ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันค่ะ
ปัจจุบันเรามองไปที 2020 แล้วนะคับ ยิ้มกว้างๆ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 21:59:27 »

ทำไมผู้หญิงถึงกล้าคุยแบบนี้ครับ

ทำไมผู้หญิงถึงคุยไม่ได้ ช่วยตอบ
ให้ผู้หญิงเขาหายข้องใจหน่อยสิครับ

การมีเพศสัมพันธ์ ถ้าไม่มีผู้ชายกับผู้หญิง
เขาจะเรียกว่าอะไรเล่าครับ

หัวข้อก็บ่งบอกอยู่แล้ว

โบราณ โบราน
อืม ! มองต่างมุมนะคับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:00:54 »

ถ้า 3 เวลาหลังอาหาร จะเป็นอย่างไรนี้ หุหุ

โค๊ะ...ล้ำไปก้าอ้ายเจ้า เอิ๊กๆๆๆๆๆ
ขอแนะนำว่า ควรเป็นหลังอาหารเที่ยง!คับ ยิ้มกว้างๆ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #116 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:02:29 »

ทำไมจะคุยไม่ได้คะ จำกัดสิทธิแค่ผู้ชายเหรอคะ คุยก็คุยดีนี่คะ ไม่ได้ลามก ส่อเสียด หรือหยาบคาย นี่เป็นการแสดงความเห็นค่ะ ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันค่ะ
ปัจจุบันเรามองไปที 2020 แล้วนะคับ ยิ้มกว้างๆ

แม่นละเจ้า
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:03:38 »

อ้ายพงไพรเป็นผู้เชี่ยวชาญเรื่องนี้แต้ๆน่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มิกล้ารับมิกล้ารับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ยังมีผู้เชียวชาญด้านนี้อีกเยอะที่มิได้เผยตัวนะคับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:04:55 »

เดือน สาม เตื่อ นี่ ท่า จะ ม่ะ ดี กับ สุข ภาพ แล้ว แม่น ก่อ คริ คริ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใช่คับ น้อยมากคับ ยิ้มกว้างๆ
อาจจะเกิดการระแวง ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:06:38 »

การมีเพศสัมพันธ์ อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ ทำให้มีสุขภาพจิตดี
ร่างกายแข็งแรง. ไม่มีสิวฝ้า ผมไม่หงอกและอายุจะยืนยาว ยิ้มกว้างๆ

- อย่างนี้เจ้าของกระทู้ก็คงจะร่าเริง บึกบึน หน้าเนียนใส ผมดกดำและก็อายุยืนแน่ๆ เลย คริ คริ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อาทิตย์ที่ผ่านมาไม่ถึงคับ ยิงฟันยิ้ม
ผมหงอกขึ้นสามเส้นตรงใกล้ๆๆใบหู ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... 74 พิมพ์