เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 21:46:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  ❗ด่วนนๆ❗ รับสมัครสาวเอนเตอร์เทน ที่ต่างประเทศ❗ รับจำนวนจำกัด❗
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ❗ด่วนนๆ❗ รับสมัครสาวเอนเตอร์เทน ที่ต่างประเทศ❗ รับจำนวนจำกัด❗  (อ่าน 520 ครั้ง)
kingpluem99
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2019, 11:56:40 »

ด่วนนๆๆๆรับ​สมัคร​พนังงานเอนเตอร์เทน  สาวสวย  แค่15วัน  ที่ประเทศญี่ปุ่น​ รายได้.ภายใน15วัน..50,000-100,000 บาทไทย  ขึ้นอยู่กับความสามารถแต่ล่ะบุลคล​ การทำงานจะไม่มีการบังคับให้พนักงานต้องทำโดยที่พนักงาน​ไม่เต็มใจอย่างแน่นอน​.. รับประกันได้  ส่วนการเดินทางไม่ต้องเป็นห่วง  จะมีคนคอยไปส่งพนักงานให้​ถึงที่เลย  แต่ถ้าได้บินพร้อมผมก็ไปพร้อมได้เลย  เราจะดูแลพนักงาน​ตลอดจนกว่าพนักงานจะกลับถึงประเทศไทย​(ต้องซ้ำ❗ก่อนว่า การทำงานนี้จะไม่มีการเก็บค่าหัวอะไรทั้งสิ้น)​ งานดีๆแบบนี้เราอยากจะช่วยคนที่กำลังแย่ กำลัง ท้อ  กับปัญหา​เรื่องการเงินจริงๆ  เพราะผมเข้าใจความรู้สึกพวกนี้เป็นอย่างดี.. (ต้องซ้ำอีกทีนะว่าแค่15วันเท่านั้น)​❗❗.. ถ้าคุณอยากจะทำต่อก่อได้   แต่ถ้าส่วนคนที่ไม่ไปแล้ววหรือพอแล้ว เราก็จะไม่บังคับให้คุณไปอีก..  Ok.คุณสมบัติ​ของพนักงานมีดังต่อไปนี้---ครับ
 (1.) หน้าตาไม่แย่จนเกินไป/สเปคตัวเล็กน่ารัก  จะได้เปรียบดขาหน่อยนึง..
(2.)  มีหนังสือเดินทาง​/พาสปอร์ต​
(3.)  สามารถดื่มได้เก่ง พอสมควร
(4.)  ขอคนที่อยากจะไปทำจริงๆ และต้องรักงานเอนเตอร์​เทน​หรืองานบริการด้วยนะครับ
(5.) มีความสามารถ​ในการพูดคุย/เอาใจเก่ง/เอนเตอร์​เทน​ได้ดีระดับหนึ่ง..
(6.) มีความซื่อสัตย์​ต่อทางร้าน/มีความเคารพ ​กฎระเบียบ​ของทางร้าน
(7.)มีเงินค่าตั๋วเครื่องบิน​ไปกลับ  / หรือไปอย่างเดียวก็ได้ เพราะทางเราคงไม่มีทุนช่วยในเรื่องนี้จริง  แต่ถ้าให้แนะนํา​ ซื้อแบบ ไป/กลับ  จะดีกว่ามาก และถูกกว่าด้วย.. ครับ..   แค่คุณตั้งใจทำงานจริงๆ (แค่3วัน)​ผมรับรองได้เลยว่าคุณได้ค่าตั๋วคืนแน่นอน  ส่วนคนที่ไม่มีจริงๆเลย แต่อยากทำจริงๆ  ค่อยมาคุยกันกับเรา.. โดยตรง  เราจะสอบถามคุณอีกที่หนึ่ง
(8.) คุณสมบัติ​ที่กล่าวมาทั้งหมด มันคือผลประโยชน์​ของคุณทั้งนั้นเลย.. ทำงานต่างประเทศมันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คุณคิดนะครับ.. ข้อมูล บกพร่อง​ตรงไหนก็ขออภัย​แต่ต้องขอโทดจริงๆนะครับ  คืองานแบบนี้  (รับจำนวนจำกัดจริงๆครับ.)- ติดต่อรายละเอียด​เพิ่มเติม ได้ที่  Te.. 097-9734577 เบลนะครับ Line
 Kingpluem99.  F.B P'Bell Dog Dag
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2019, 12:06:39 โดย kingpluem99 » IP : บันทึกการเข้า
kingpluem99
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2019, 12:09:59 »

ดันๆๆๆ ❗​​ครับบ สนใจยังติดต่อ​กันมาได้นะครับ  #ได้เที่ยว ได้ดื่ม  แต่ดันได้ตังชะงั้น.. สนใจติดต่อสอบถามมาได้ครับ
kingpluem99
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2019, 18:11:08 »

ดันๆๆๆ ❗​​ครับบ สนใจยังติดต่อ​กันมาได้นะครับ  #ได้เที่ยว ได้ดื่ม  แต่ดันได้ตังชะงั้น.. สนใจติดต่อสอบถามมาได้ครับ
    #ยังรับอยู่นะครับบ
หน้า: [1] พิมพ์