เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 21:17:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  ขายอุปกรณ์มือถือหัวชาร์จหูฟังสายusbของแท้ samsung appleยี้ห้ออื่นๆจากกล่องมือ1/2
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายอุปกรณ์มือถือหัวชาร์จหูฟังสายusbของแท้ samsung appleยี้ห้ออื่นๆจากกล่องมือ1/2  (อ่าน 100 ครั้ง)
phanuput11
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ยืนยันผ่านเว็บในรูปแล้วนะครับ 15สิงหา2012

« เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2019, 17:54:10 »

ขายอุปกรณ์จากกล่อง หูฟัง ชาร์ตแท้ ชาร์จเร็วของ 0 ไทย สีดำ fast charger Samsung ของ 0 ไทย ของ แท้ มือ2 สภาพดี มาจากกล่องครับ แบบฟาสชาร์จ ทุกตัว มาจากกล่องแท้

***อ่านก่อนนะครับผมขายแต่ของแท้ครับ***

... #รายการที่ 1  ขายหูฟัง iphone xs max ของใหม่นะครับ ยังไม่ได้ใช้งานมาจากกล่องครับ 680 บาท มี 1 อัน แบบlightning

..#รายการที่ 2 หูฟัง s10+ akg จากกล่อง  สภาพดีครับ 480

...#รายการที่ 3 ขายที่ชาร์จฟาส fast charger Samsung    ชุดละ 430 บาท มี 2 ชุด สีดำ สีดำ สภาพยังดีครับ
****แยกขายหัว 230 สาย 220

...#รายการที่ 4 หูฟังธรรมดาSamsung ของ ขาย 120

...#รายการที่5 หัวชาร์จ note9 สภาพดี ได้ทุกรุ่นรอบรับฟาส มีรอยทั้วไป 230 บาท

...#รายการที่ 6 สาย USB C note9 สภาพสวย 260

...#รายการที่ 7 หัวชาร์จ asus 150 บาทรองรับชาร์จเร็ว

...#รายการที่ 8 หัวชาร์จ fast charger Samsung ของ 0 ไทย ของแท้ มือ2 220 บาท ใช้ได้กับทุกรุ่นที่รอบรับฟาสชาร์จ ตระกูล A S note ได้หมดครับ มีรอยทั่วไป 220 บาท

...#รายการที่ 9 หัว iphone ของใหม่จากกล่อง 350 บาท

...#รายการที่ 10 iphone สายสภาพสวย แกะมาใช้ไม่กี่ครั้ง 350 บาท

...#ทุกตัวประกันใจ 7 วันไม่แท้ คืนเงินครับ

สามารถใช้ได้ USB C ครับ s8 9 10
หัวชาร์จทุกตัว ss ใช้ได้ด้วยกันได้ครับ
note8 note 9 A30 A50 s8 s9 s10 A8 2016-2019 ต่าง ๆ vivo xiaomi ที่รองรับฟาสใช้ได้หมด สอบถามได้ครับ

ของแท้จากกล่องครับ
ของแท้ครับสามารถนำไปเช็คที่ 0 ไทยได้เลยครับ ไม่แท้คืนเงินทุกบาทครับ มาจากกล่องนะครับทุกตัว ไม่ใช่ของชื้อแยกมา
#ส่งพัสดุ ไปรณีย์ อย่างเดียวนะครับ เช็คประวัติได้ครับ สอบถามได้ครับ
ติดต่อ line noon3037 ครับตอบเร็ว หรือ 0809931558

ติดต่อ082-3000205 ยืนยันผ่านเว็บในรูปแล้วนะครับ รับรองว่าไม่มีงงานเข้าติดต่อ โทร 0823000205 หรือ LINE: noon3037 ตอบเร็วสุ
หน้า: [1] พิมพ์