เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 14:01:17
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ต้องการฉีดfillerร่องใต้ตา ในเชียงรายมีหมอคนไหนที่เชี่ยวชาญอยู่คลีนิกไหนบ้างคะ?
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ต้องการฉีดfillerร่องใต้ตา ในเชียงรายมีหมอคนไหนที่เชี่ยวชาญอยู่คลีนิกไหนบ้างคะ?  (อ่าน 2518 ครั้ง)
patrin55
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2014, 11:20:06 »

ทราบมาว่าการฉีดfillerปรับรูปหน้าบริเวณร่องใต้ตามันค่อนข้างอันตราย ต้องเป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญโดยตรงเท่านั้นฉีดถึงจะปลอดภัย ในกรุงเทพมีหลายท่าน แต่ไม่อยากลงทุนเสียเวลาเดินทางไปไกลขนาดนั้น มีใครพอทราบมั๊ยคะว่าในเชียงรายมีหมอท่านใดที่เชี่ยวชาญบ้างคะ อยู่ที่คลีนิกไหนคะ? ช่วยให้คำแนะนำหน่อยค่ะ
atchara_aew
ชั้นประถม
*

Crazy/////- -

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2014, 13:27:04 »

เชิญที่ Elegrand Medical clinic ได้เลยค่ะ เรามีหมอที่เชี่ยวชาญให้คำปรึกษา คลีนิคเราอยู่ติดกับเซนทรัลค่ะ สนใจยังไงโทรหาเราก่อนนะคะ อิ๋ว 088-8060740
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 ตุลาคม 2014, 13:30:58 โดย atchara_aew » IP : บันทึกการเข้า

ความเชื่อใจก็เหมือนกระดาษ ถ้ามันยับหรือขาดก็ไม่มีโอกาสเหมือนเดิม
monthana aesthetic clinic
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 17:52:47 »

เชิญมาปรึกษาที่มัญธนาคลินิก อยู่ตรงข้าม รร.สามัคคี 1 ที่นี่มีการรักษาสิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ
รักษาปัญหาผมร่วง ผมบาง  ปรึกษารื่องลดความอ้วน  Botox  Filler ร้อยไหม
หรือเข้ามาปรึกษาคุณหมอผู้เชี่ยวชาญด้านความงามมากว่า 10 ปีได้  โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ
หรือโทร.มาสอบถามได้ที่เบอร์โทรศัพท์ 053-752552 หรือ 093-035-9670

มัญธนาคลินิค เวชกรรม
รักษาสิว ฝ้า กระ ลดน้ำหนัก ผมร่วง
ตรงข้ามโรงเรียนสามัคคี   053-752552
Peach san
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2014, 14:44:43 »

มีเครื่องสำอางมาแนะนำค่ะ ลูมิเนสส์ ของเจอเนสส์ นำเข้าจากอเมริกา เป็นเทคโนโลยีสเต็มเซลล์เพิ่งค้นพบเมื่อปี 2009 นี้เองค่ะ เครื่องสำอางคุณภาพดีมาก ลองติดต่อมานะคะ จะส่งรายละเอียดให้ดู เพราะเจ้าของกระทู้ใช้อยู่ค่ะ กำลังจะมาเปิดตัวที่เชียงราย สินค้าเข้ามาประเทศไทยเมื่อ 3 ปีที่แล้ว เชื่อถือได้ค่ะ เพราะจำหน่าย 116 ประเทศค่ะ
ติดต่อมานะคะ แอน 081-9504665  line: ่jannie2377  จะเอารายละเอียดสินค้าให้ดูค่ะ

อย่าทำกับหมอเลยค่ะอันตราย ลองมาดูสินค้าของเจอร์เนส ดูนะคะ

,
ul

chiangraiprop
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2019, 19:28:46 »

ถ้าในเชียงราย เรื่องการฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา แนะนำ Attitude Clinic เลยนะครับ ซึ่งเป็นคลินิกในเชียงราย คลินิกเดียวที่ได้รับการจัดอันดับ ติด 1 ใน 10 คลินิกที่ฉีดฟิลเลอร์ที่ดีที่สุดในประเทศ ปี 2019 

จัดอันดับโดย Thai Top Clinic

ที่มา :  https://www.thaitopclinic.com/10คลินิกฉีดฟิลเลอร์

จุดเด่นของ Attitude Clinic คือการฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ที่เน้นความเนียน เป็นธรรมชาติ ไม่แข็งเป็นก้อน เพราะหมอจะมีเทคนิคส่วนตัว ความละเอียดอ่อน ชำนาญมาก ทำแล้วลูกค้าชอบ จนได้รับการจัดอันดับที่ดีแบบนี้

เรียกได้ว่า เป็นคลินิกอันดับ 1 ฉีดฟิลเลอร์ดีทีี่สุดในเชียงรายเลยตอนนี้

naatadee
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2019, 14:35:12 »

ถ้าในเชียงราย เรื่องการฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา แนะนำ Attitude Clinic เลยนะครับ ซึ่งเป็นคลินิกในเชียงราย คลินิกเดียวที่ได้รับการจัดอันดับ ติด 1 ใน 10 คลินิกที่ฉีดฟิลเลอร์ที่ดีที่สุดในประเทศ ปี 2019 

จัดอันดับโดย Thai Top Clinic

ที่มา :  https://www.thaitopclinic.com/10คลินิกฉีดฟิลเลอร์

จุดเด่นของ Attitude Clinic คือการฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ที่เน้นความเนียน เป็นธรรมชาติ ไม่แข็งเป็นก้อน เพราะหมอจะมีเทคนิคส่วนตัว ความละเอียดอ่อน ชำนาญมาก ทำแล้วลูกค้าชอบ จนได้รับการจัดอันดับที่ดีแบบนี้

เรียกได้ว่า เป็นคลินิกอันดับ 1 ฉีดฟิลเลอร์ดีทีี่สุดในเชียงรายเลยตอนนี้

ยืนยันอีกเส่ียงครับ ถ้าฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ต้องไป Attitude Clinic เลยค่ะ จะได้ไม่ต้องผิดหวัง ทำเสร็จไม่ต้องได้แก้ สวย เนียน เป็นธรรมชาติเลย จบ
dekkalour
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 มิถุนายน 2019, 16:27:36 »

รีวิวฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ที่ Attitude Clinic (แอททิจูดคลินิก) เชียงราย

การฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ที่แอททิจูดคลินิก เด่นที่ฝีมือคุณหมอ หมอมือเบามาก จะมีความใจเย็น ค่อยๆ เติมเข้าไปทีละนิด จนขึ้นเนียน ฟู เป็นธรรมชาติ และที่สำคัญเลือกใช้ฟิลเลอร์ที่มีเนื้อบางเบา ไม่เป็นก้อน

หลังทำทันที เนื้อจะเนียน สวย เป็นธรรมชาติ ถือเป็นคลินิกอันดับหนึ่งเรื่องฟิลเลอร์ในจังหวัดเชียงราย

ipodiphone2u
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2019, 12:37:57 »

ทราบมาว่าการฉีดfillerปรับรูปหน้าบริเวณร่องใต้ตามันค่อนข้างอันตราย ต้องเป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญโดยตรงเท่านั้นฉีดถึงจะปลอดภัย ในกรุงเทพมีหลายท่าน แต่ไม่อยากลงทุนเสียเวลาเดินทางไปไกลขนาดนั้น มีใครพอทราบมั๊ยคะว่าในเชียงรายมีหมอท่านใดที่เชี่ยวชาญบ้างคะ อยู่ที่คลีนิกไหนคะ? ช่วยให้คำแนะนำหน่อยค่ะ

ใช่ค่ะ ใต้ตาเป็นจุดที่ฉีดฟิลเลอร์ยากที่สุด ถ้าในเชียงรายฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาดีที่สุด ปลอดภัย ออกมาสวย แนะนำที่ แอททิจูดคลินิก นะคะ เพราะที่นี่เค้าเด่นเรื่องการฉีดฟิลเลอร์มากๆ
ipodiphone2u
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2019, 18:58:30 »

รีวิวฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ที่ แอททิจูดคลินิก เชียงราย โดยคุณหมอนุ

คลินิกฉีดฟิลเลอร์อันดับ 1 ในจังหวัดเชียงราย

หน้า: [1] พิมพ์