เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 05:31:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  เป็นคนดีแล้ว ทำไม ไม่มีสาวมาจีบ มาสนใจเลย
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เป็นคนดีแล้ว ทำไม ไม่มีสาวมาจีบ มาสนใจเลย  (อ่าน 1587 ครั้ง)
แมงมัน ออนไลน์
ชั้นประถม
*

แมงมัน

« เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2019, 13:03:09 »

เมื่อกลายเป็นคนดี มักจะอยู่เงียบๆสงบคนเดียว แต่ก็สบายใจดี ใจหนึ่งก็อยากมีแฟน สร้างครอบครัว แต่เนื่อง ผมเปิดร้านขายของ ได้แต่เฝ้าร้านไม่ได้ออกไปเที่ยวเหมือนคนอื่น เหล้าไม่ชอบดื่ม บุหรี่ก็ไม่สูบ ตั้งใจ ทำมาหากิน เป็นคนรักสุขภาพ ส่วนหน้าตาก็ พอใช้ได้นะ
sama-air
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2019, 11:38:07 »

แสวงหาคับ รอหื้อเขามาจีบนี่ยากคับ แต่ถ้ากระเป๋าหนาๆ ไม่แน่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

(((((ดีกรีมันพาไป)))))
CK SPEED PART
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2019, 18:36:51 »

เค้าว่ากันว่า..สาวๆชอบคนเจ้าชู้ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2019, 10:01:08 »

เมื่อกลายเป็นคนดี มักจะอยู่เงียบๆสงบคนเดียว แต่ก็สบายใจดี ใจหนึ่งก็อยากมีแฟน สร้างครอบครัว แต่เนื่อง ผมเปิดร้านขายของ ได้แต่เฝ้าร้านไม่ได้ออกไปเที่ยวเหมือนคนอื่น เหล้าไม่ชอบดื่ม บุหรี่ก็ไม่สูบ ตั้งใจ ทำมาหากิน เป็นคนรักสุขภาพ ส่วนหน้าตาก็ พอใช้ได้นะ

ต้องหาครับ อยากได้ต้องตื้อต้องจีบต้องลุก  จะเป็นฝ่ายรับว่าเราคนดีต้องมีคนมาจีบ คงยากครับ ความดีไม่มีใครเห็น อุปนิสัยสิครับ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
sama-air
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2019, 10:55:00 »

ต้องหาครับ อยากได้ต้องตื้อต้องจีบต้องลุก  จะเป็นฝ่ายรับว่าเราคนดีต้องมีคนมาจีบ คงยากครับ ความดีไม่มีใครเห็น อุปนิสัยสิครับ
ฮั่นแน่  ยิงฟันยิ้ม

(((((ดีกรีมันพาไป)))))
kaewmarloon
มัธยม
**

〖ໂ ສ ດ ຕ າ ນ ເ ค ຍ】

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2019, 21:50:32 »

โลกส่วนตั๋วสูงก่อ  ลองผ่อหาแม่ก้าข้างๆ  ร้านผ่อเผื่อม่ไผํโสด

แมงมัน ออนไลน์
ชั้นประถม
*

แมงมัน

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2019, 22:42:14 »

ร้าน ขายของ แถวบ้านนอก เดี๋ยวๆ..ไม่มีแม่ค้า ข้างๆมาขายครับ  ท่าน ตามหาแหล่งสาวได้ที่ไหน
ผู้หญิงดีๆ พอใช้ได้ มีอยู่ที่ไหน .น่า 
Yungying-yingyung
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2019, 13:14:35 »

เดวเนื้อคู่คุณก็มาเองค่ะ มาแบบไม่ต้องแสวงหา แต่มันก็อาจจะช้าหน่อย ช่วงนี้ก็ใช้เวลาอยู่กับตัวเองไปก่อน แต่ถ้ารอไม่ไหวก็แนะนำแอพหาคู่ ลองไปโหลดมาเล่นแก้เหงา แต่คุณก็จะเจอคนทุกรูปแบบ คนดีๆไม่ค่อยจะเจอหรอก ต้องพิจารณาเอา
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2019, 20:16:08 »

อย่าคิดมาก แต่คุณอาจดีไม่พอ 555+
ล่าสุดเข้าวัดเมื่อไร อิอิ

ผมมีวิธีง่ายๆ อยู่1 ลัดดี - แค่รวยพอ แล้วมันจะมาเอง มีตึกแยะปะ เจ้าของที่ดินหละ เจ้าของร้านกี่สาขา มีธุระกิจอะไรพอดึงให้สาวๆหลงได้ก็ยิ่งดี หรือใช้แผนนี้ครับ
ประกาศไป ตึกว่างให้อยู่ฟรี ขาดคนช่วยค้าขาย หน้าร้านเป็นร้านส้มตำ ร้านก๋วยเตี๋ยว อะไรก็ได้ บลาๆๆ ร้าน20 หรือร้าน ซักอบรีด จัดไป

รับแต่สาวๆ โสดๆ จัดทีม Adventure ช่วยกันทำมาหากินครับ ขอคนดีๆ เพราะต้องหยุดร้านชวนกันบวชทุกปี
(แค่นี้ก็มีคนน่ารักอยู่ใกล้ๆแล้ว ชอบคนใหนก็เลือกเอา ลงทุนหน่อยนะ อิอิ)

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
Ting4949

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2019, 08:36:22 »

ถ้า จขกท. โสดจริง ยิ่งได้เปรียบกว่าคนอื่น ๆ เพียงแค่ท่านต้องแบ่งเวลา เอาตัวเองไปอยู่ในสถานที่ ๆหญิง ๆ เขาอยู่กัน... ไม่ว่าจะเป็น สถานบันเทิง , ฟิตเนส , สนามกีฬา , มิตติ้งเพื่อนเก่า ฯลฯ  สิ่งเหล่าเป็นตัวแปร ที่จะช่วยให้เราเจอ สาวๆ ได้หลากหลาย จะเลือกได้ด้วยตัวเราเอง หรือ จากพรรคพวกเพื่อนฝูง แนะนำมาก็ได้  ระวังอย่างเดียว อย่าไปยุ่งกับคนมีผัวแล้ว... จงจำไว้ว่า .... สุภาพสตรีสาวโสด ยังมีเหลืออีกเยอะมาก.... ก     ลองดูครับ...   ยิ้มเท่ห์
eakmyworld
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2019, 14:35:32 »

คันนาบ่าโล่นกาปู๋ฉันใด เมียบ่าเซาะจะไดก็บ่าได้ฉันนั้นคับ บ่าเหมือนในละครหรอกคับ จะเดินมาจนกั๋น มาซื้อของแล้วปิ๊งกั๋น มันเป๋นไปบ่าได้ สมัยเฮียนหยังปอว่ายังได้ปะหน้ากั๋น คนทำงานแล้ว ถ้าบ่าสรรหาเอง กะฮื้อเปื่อนหื้อฝูงจ่วยแนะนำคับ อั้นตึงบ่าได้เมีย เจื่อผมเต๊อะ ตี่บ้านหันมาหลายคนละ น้องบ่าวผม กับน้าบ่าว กะกนึ่งในนั้น
Beam12
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 04 กรกฎาคม 2019, 11:18:41 »

อยู่คนเดียวน่ะ ดีแล้ว บ่าต้องเซาะหา หื้ออิด
คะได ก็ไปเซาะซื้อเอา ปะเลอะ 555
twunthong donchai
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2019, 10:25:17 »

ลองมาทำความรู้จักซิค่ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

www.ufa-wb998.com/sa-gaming
ขอเบอร์ได้ไหม
หน้า: [1] พิมพ์