เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 08:25:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  #ค้าขาย ใครว่างงาน สนใจ ลองดู รายได้วันละ 400-800#ผมขายอยู่#
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน #ค้าขาย ใครว่างงาน สนใจ ลองดู รายได้วันละ 400-800#ผมขายอยู่#  (อ่าน 608 ครั้ง)
LoveYou2
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

096-0133136 บอย

« เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2019, 11:51:47 »

วันนี้ ผมมีอาชีพมาแนะนำ   เป็นอาชีพค้าขาย  เริ่มต้นจาก 1   ใครสนใจรอติดตามครับ

จากประสบการณ์ตรงของผมเอง

ผมมาแนะนำการทำขนม  ทาโกะยากิ  ขายตามตลาด  หรือตลาดนัด  คลองถม หรือทำเลที่ยังไม่มีคนขาย
ยินดีสอนให้  ฟรี  ย้ำว่าฟรี  สำหรับผู้ที่สนใจ ตกงาน  ว่างงาน  ต้องการหารายได้เสริม  หรือจะทำเป็นอาชีพหลักก็ได้
อาชีพค้าขายนั้น   เริ่มต้นได้ง่ายไม่ยุ่งยากครับ เพียงแค่คุณมี ทำเลที่ขาย  และมีสินค้า  คุณก็สามารถขายได้แล้ว
แต่ถ้าหากคุณอยากลองค้าขาย  แต่ไม่รู้จะขายอะไร  

ลองมาขาย  ทาโกะยากิ    แค่คุณขยัน  ตั้งใจ  อดทน ผมเชื่อว่ามันจะสร้างรายได้งามให้คุณแน่นอนครับ
ผมไม่ได้มาขายแฟรนไชส์  ผมเพียงแค่อยากสร้างช่องทางให้กับคนที่ว่างงาน  และไม่รู้จะทำอะไร ไม่รู้จะขายอะไรดี
ให้มีรายได้  ปัจจุบันผมทำงานประจำ  ขายเป็นอาชีพเสริม ทุกๆเช้า ขายได้ 500-900 บาท (รวมต้นทุน)
ใช้เวลาขาย 3 ชั่วโมง  

หากมีใครสนใจ  สามารถทัก Line :boutboy000
อย่าอายทำกินครับ

เด่วจะมาต่อ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 เมษายน 2019, 10:47:17 โดย LoveYou2 » IP : บันทึกการเข้า
LoveYou2
มัธยม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2019, 19:56:41 »

การค้าขายนั้นต้องมีการลงทุนครับ. หากไม่ได้ลงทุนก็อาจจะมีเงื่อนไขบางอย่าง
ส่วนที่ผมจะแนะนำนั้น. ผมแนะนำฟรี. สอนฟรี. แต่หากท่านอยากขาย. ท่านต้องซื้อเตาเอง
ราคาราวๆ. พันกว่าบาท.  แต่หากอยากลองทำ. มาลองทำได้ที่บ้านของผม.  ติดต่อทางไลน์ที่ให้ไว้
แต่หากท่านต้องการขายจริงๆ มีเตาแล้ว. หรือ มาลองทำแล้ว. สนใจ ซื้อเตา(ซื้อเองผมไม่มีขาย)
ผมยินดีสอนตั้งแต่ช่วยมองหาทำเลขาย. การผสมแป้ง.หาแหล่งซื้อของ. และอื่นๆ
จนคุณมีรายได้. และสามารถทำเป็นอาชีพเลี้ยงตัวเองได้ครับ

LoveYou2
มัธยม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2019, 10:46:20 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์