เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 12:16:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  น้องโกลเด้นผสมราบาดอน่ารักๆคะราคา2500คะ รับเองคุยกันได้คะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน น้องโกลเด้นผสมราบาดอน่ารักๆคะราคา2500คะ รับเองคุยกันได้คะ  (อ่าน 534 ครั้ง)
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 15:53:56 »

มีแค่2ตัวนะคะตอนนี้รูปไฟล์ใหญ่คะ
ราคาตัวละ2500คะ พร้อมส่งให้ในเชียงรายเลยคะสนใจ    เป็นกลุ่มขายโดยตรงเข้าไปดูหรือทักได้นะคะทักได้ตลอดคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:01:50 โดย Nattikarn » IP : บันทึกการเข้า
Handsomenight
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 16:27:18 »

ที่เอาหมาป่วยมาขายให้ลูกค้านั่นหรอครับ ซื้อลาบาดอร์มาแม่งท้องเสีย หมามีแค่2โกหกว่ามี8
เป็นแม่ค้าที่ตอแหลมากครับ ใครซื้อมาบ้านนี้ระวังให้ดี โรคเยอะ ไร้ความรับผิดชอบ
“๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 16:38:09 »

มีแค่2ตัวนะคะตอนนี้รูปไฟล์ใหญ่คะ
ราคาตัวละ2500คะ พร้อมส่งให้ในเชียงรายเลยคะสนใจ facebook :บ้านรักสุนัข บ้านรักสุนัข.        เป็นกลุ่มขายโดยตรงเข้าไปดูหรือทักได้นะคะทักได้ตลอดคะ
ว่าแล้วไอดีนี้ต้องมีปัญหา
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 16:40:04 »

ไอดีนี้ชอบรับน้องหมาในนี้แหละถูกๆ
แต่พอจะลงขายก็ไม่ลงรูป
ขอรายละเอียดสมาชิกที่โดนไอดีนี้หลอกขายหมาหน่อยนะคับ
จะได้จัดการให้เด็ดขาด โกรธ โกรธ
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 16:54:04 »

ก่าวหาคนอื่นลอยๆไม่ดีนะคะคุณรู้ต้นเหตุปลายเหตุไหมทางเราขายหมาไม่เคยเป็นโรคคะ 
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 16:57:30 »

คุณไม่รู้ต้นปลายเหตุฟังความฝ่ายเดียวคะ คุณรู้ได้ไงว่าไม่รับผิดชอบคะคุณมานั่งอยู่กับเราตรงนี้เหรอคะถึงว่าเราไม่รับผิดชอบ คุณคือใครมาใส่ความคนอื่นคะมาหาว่าเราตอแหลไม่รับผิดชอบใครบอกคุณคะ
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:02:39 »

คุณไม่รู้ต้นปลายเหตุฟังความฝ่ายเดียวคะ คุณรู้ได้ไงว่าไม่รับผิดชอบคะคุณมานั่งอยู่กับเราตรงนี้เหรอคะถึงว่าเราไม่รับผิดชอบ คุณคือใครมาใส่ความคนอื่นคะมาหาว่าเราตอแหลไม่รับผิดชอบใครบอกคุณคะ
เปิดโอกาสให้อธิบายทั้ง 2ไอดี
สมาชิก Nattikarn ขายของไม่ลงรูปภาพประกอบ
ครั้งต่อไปไม่เตือนละนะคับ แบน อย่างเดียว
เห็นมาหลายครั้งล่ะ
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:04:23 »

ไม่รู้เรื่องอะไรแล้วมาพูดเอานมแพะให้หมากินอุดส่าเอามารักษาให้  ยังมาว่าอีก   เชิญฟังความฝ่ายเดียวเถอะคะ
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:05:04 »

มันบอกว่าไฟล์ใหญ่เกินไปคะ
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:08:32 »

ที่เอาหมาป่วยมาขายให้ลูกค้านั่นหรอครับ ซื้อลาบาดอร์มาแม่งท้องเสีย หมามีแค่2โกหกว่ามี8
เป็นแม่ค้าที่ตอแหลมากครับ ใครซื้อมาบ้านนี้ระวังให้ดี โรคเยอะ ไร้ความรับผิดชอบ
สมาชิกมาชี้แจงรายละเอียดเลยคับ
ถ้าหากไม่มีความจริงก็โดนแบนเหมือนกัน
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:09:28 »

อธิลายไปก่อเท่านั้นละคะคิดจะฟังความฝ่ายเดียวไอ้คนนั้น  อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นใคร รู้ได้ไงว่าหมาเราเป็นโรคทั้งๆที่คนอื่นซื้อไปไม่เป็น เขายังบอกเราว่าเอานมแพะให้หมากินอีกอย่างเห็นสภาพบ้านเขายังว่าเอาหมาไว้ยังไง เขาก่อรับไปขายนะคะคนนั้น พูดไปก่อคงไม่ฟังเพราะข้อมูลผิดๆคงเข้าหัวไปแล้ว
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:11:12 »

เราอุดส่าเอามารักษาจนอ้วนหมาแค่ท้องเสียคะเพราะทานนมแพะที่เขาใหกินคะไม่ใช่เป็นโรค
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:12:03 »

อธิลายไปก่อเท่านั้นละคะคิดจะฟังความฝ่ายเดียวไอ้คนนั้น  อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นใคร รู้ได้ไงว่าหมาเราเป็นโรคทั้งๆที่คนอื่นซื้อไปไม่เป็น เขายังบอกเราว่าเอานมแพะให้หมากินอีกอย่างเห็นสภาพบ้านเขายังว่าเอาหมาไว้ยังไง เขาก่อรับไปขายนะคะคนนั้น พูดไปก่อคงไม่ฟังเพราะข้อมูลผิดๆคงเข้าหัวไปแล้ว
ที่ว่ารับหมาไปขายนี่ เป็นสาวประเภท 2ไหมคับ
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:14:16 »

อีกไอดีรู้อะไรพูดมาให้หมดคะเราจริงใจพูดความเป็นจริงอยู่แล้วคะ
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:16:09 »

เขามารับหมาเราไปขายต่อเอาอะไรให้หมากินท้องเสียยังมาว่าหมาเป็นโรคอาการหมาท้องเสียกับเป็นโรคไม่เหมือนกันนะคุณ 
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:18:16 »

เจอคนไม่หวังดีแบบนี้เบื่อคะ ขี้เกียจอธิบายละพูดไปก่อคงเท่านั้นเพราะเขาใส่ร้ายเราจนเขาเชื่อละ
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:19:53 »

อนุญาติให้พี่ลบกระทู้ทั้งหมดและลบออกจากกลุ่มเลยคะ  เบื่อคนที่ชอบใส่ร้ายคนอื่นเอาดีเข้าตัวเอง
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:26:15 »

แบนเราเลยก่อได้นะคะพี่  เรารู้ของเราดีว่าไม่ได้เป็นเหมือนที่เขาพูดก่อพอละคนที่ให้กำลังใจเราก่อมีคนที่ฟังความทั้ง2ฝ่าย ถ้าคุณเห็นสภาพว่าเขาเอาหมาไว้แบบไหนให้ทานอะไรคุณจะเข้าใจเอง
Nattikarn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:29:02 »

นี่คุณฟังความต่อๆๆๆกันมาคุณคิดเหรอว่าเขาจะไม่ใส่ความเพิ่มจนมาเล่าให้คุณฟัง  จิตใจทำด้วยอะไรถึงแกล้งกันแบบนี้ ต่างคนต่างขายสิคะมาแกล้งกันทำไม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2018, 17:31:47 »

แบนเราเลยก่อได้นะคะพี่  เรารู้ของเราดีว่าไม่ได้เป็นเหมือนที่เขาพูดก่อพอละคนที่ให้กำลังใจเราก่อมีคนที่ฟังความทั้ง2ฝ่าย ถ้าคุณเห็นสภาพว่าเขาเอาหมาไว้แบบไหนให้ทานอะไรคุณจะเข้าใจเอง
ถ้ามาใส่ร้ายโดยไม่มีหลักฐานก็โดนแบนเหมือนกันคับ
สมาชิกใจเย็นๆ รอก่อนถ้าวันนี้เค้าไม่มาชี้แจง พรุ่งนี้ผมเค้าแบนแน่นอน
หน้า: [1] 2 พิมพ์