เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 18:14:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  Sukha Bar (สุขาบาร์) Drinking some music
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน Sukha Bar (สุขาบาร์) Drinking some music  (อ่าน 4537 ครั้ง)
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 04 กรกฎาคม 2011, 03:27:12 »

- ชื่อร้านกิ๊บเก๋ เจ้าของคงเป็นคนที่มีไอเดียใหม่ๆ ดีดี แน่ๆ เลย อิอิ

วันหลังต้องแวะไปเยี่ยนเยียนซะแล้ว  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 กรกฎาคม 2011, 07:02:02 โดย Conscious » IP : บันทึกการเข้า
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2011, 15:44:44 »

หาที่กด Like ไม่เจอ ถ้ามีจะกดให้ทุกคนเลย 555+
เชิญคับ เิชิญเลย แวะเข้ามาดื่มดนตรีได้ตามลำบากค้าบบบบ
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2011, 16:21:12 »

เพื่อนๆ คนไหน มีผลงานเพลง น่าสนใจ พกไฟล์ หรือแผ่นมาเปิดแชร์กันฟังได้นะคับ (แต่ขอนิสนึง ขอเป็นเทศนะคับ เพื่อไม่ให้เสียคอนเส็ปบาร์) ที่นี่เราสบายๆ กับเองคับ เยสเซ่อออ !!! 
fullmoon
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 13:20:44 »

รายการอาหารประมาณไหนะคะ แล้วมีโปรฯไรบ้างมั้ย โปรฯวันเกิดประมาณนี้ กำลังหาร้านจัดงานวันเกิดค่ะ พรุ่งนี้แล้ว รบกวนตอบด้วยนะคะ
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 16:23:02 »

รายการอาหารแบบไหน ?
ตอบ : ปกติแล้ว ที่นี่จะไม่เน้นอาหารเท่าไหร่ แต่ถ้าลูกค้าต้องการจิงๆ มีเมนูจากร้านจ่าฮีคับ อาหารถึงจะไม่ขนาดเรสเตอรอง แต่รสชาติดีกว่าร้านเหล้าหลายๆ ร้านเลย (ทางบาร์ยังไม่มีครัวคับ)

มีโปรฯ อะไรมั้ย ?
ตอบ : เครื่องดื่มทุกรายการ เราไม่มีโปรโมชันคับ อาศัยคุยถูกคอ ลดหลั่นไปตามนั้นค้าบบ

วันเกิด ?
ตอบ : ถ้ามีใจอยากมาจิงๆ เรายินดีต้อนรับคับ พกอุปกรณ์ อาหาร มาเองได้ ไม่ว่าคับ สนุกดี ได้เืพื่อนใหม่คับ เหมือนมีปาร์ตี้ที่บ้าน ทั้งร้านเป็นของคุณ ไม่ต้องนั่งปั้นหน้ากดบีๆ เขี่ยไอโฟนโต๊ะใคร โต๊ะมัน จะเข้าห้องน้ำทียกพวกไปกันเป็นแก๊ง ที่นี่ไม่มีเขินคับ วิ่งตีลังกาท่าไหน เชิญเต็มที่คับ
"สบายๆ ตามใจฉัน"
parichat_pumpuy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 16:29:50 »

ที่ร้านตอนนี้มีโปรเบียอะไรแนะนำมั่งค่ะ...อยากนั่งชิว ๆ ค่ะ ไม่แน่เย็นนี่แวะไปอุดหนุนค่ะ
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 16:38:54 »

เครื่องดื่ม :
ลีโอเบียร์ เล็ก/ใหญ่
ช้าง คลาสสิค เล็ก/ใหญ่
ไวน์ฟูลมูน เรด/ไวท์
บัคเก็ต ฟรอม เฮล
โคคาโคล่า
น้ำเปล่า
โซดา
น้ำแข็ง
แค่นี้คับ ส่วนเครื่องดื่ม และอาหารอื่นๆ เพื่อนๆ สามารถนำเข้ามาเองได้คับ เรื่องแค่นี้ เราไม่คิดตังค์
เข้ามาได้ตลอดคับ ไม่ต้องเขิน ที่นี่ ลูกค้าได้เืพื่อนใหม่ไปหลายราย ถึงจะร้านชายฉกรรณ์แต่เราใจดี
POPEYE14
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 21:22:58 »

เอาไว้สักวันจะไปลองดูนะครับ ชอบบรรยากาศ อ่ะครับ
 ช่วยดันครับ
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 14:22:08 »

Welcome คับ มาสร้างคอนเน็กชั่นใหม่ ฟังเพลงเท่ๆ ทำตัวตามสบาย ที่สุขาบาร์คับ
UFO
มัธยม
**

ลูกพ่อขุน

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2011, 17:10:57 »

ไปมาตะคืนนิคับเมาขนาดเจ้าของร้านก็ใจ๋ดี 555 มี WiFi ฟรีตวยเน้อ

ทำงานหนักเพือตนเองและครอบครัว
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2011, 17:17:47 »

รายการอาหารแบบไหน ?
ตอบ : ปกติแล้ว ที่นี่จะไม่เน้นอาหารเท่าไหร่ แต่ถ้าลูกค้าต้องการจิงๆ มีเมนูจากร้านจ่าฮีคับ อาหารถึงจะไม่ขนาดเรสเตอรอง แต่รสชาติดีกว่าร้านเหล้าหลายๆ ร้านเลย (ทางบาร์ยังไม่มีครัวคับ)

มีโปรฯ อะไรมั้ย ?
ตอบ : เครื่องดื่มทุกรายการ เราไม่มีโปรโมชันคับ อาศัยคุยถูกคอ ลดหลั่นไปตามนั้นค้าบบ

วันเกิด ?
ตอบ : ถ้ามีใจอยากมาจิงๆ เรายินดีต้อนรับคับ พกอุปกรณ์ อาหาร มาเองได้ ไม่ว่าคับ สนุกดี ได้เืพื่อนใหม่คับ เหมือนมีปาร์ตี้ที่บ้าน ทั้งร้านเป็นของคุณ ไม่ต้องนั่งปั้นหน้ากดบีๆ เขี่ยไอโฟนโต๊ะใคร โต๊ะมัน จะเข้าห้องน้ำทียกพวกไปกันเป็นแก๊ง ที่นี่ไม่มีเขินคับ วิ่งตีลังกาท่าไหน เชิญเต็มที่คับ "สบายๆ ตามใจฉัน"

- ชอบที่สุด ก็ตรงนี้นี่แหละ 555+
GoldenSun
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2011, 22:28:21 »

ไปเยี่ยมมาเมื่อคืน บรรยากาศ เพลงถูกใจ เจ้าของร้านกะเพื่อนๆเป็นกันเองมากครับ ขอบคุณนักๆ ม่วนแต้คับ  ยิงฟันยิ้ม
Goonggingjai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2011, 21:24:23 »

ไม่มีดนตรีสดเล่นหรอคะ request September ด้วยค่ะ ไว้จะแว้บไปฟังค่ะ  ยิ้มเท่ห์
Pattycom2010
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 10:20:22 »

โอววสวดยอดเลยนะร้านนี้ ถ้าร้านอื่นปิด รึว่าไม่มีที่จะไปจริงๆเน้นนะครับว่าต้องๆไม่มีจริงๆ เชิญครับ สุขาบาร์ยินดีต้อนรับทุกท่าน น้องอาร์มนิสัยดี อบอุ่น ดูแลทุกท่านโดยเฉพาะสาวๆ นะคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 13:25:38 »

โอววสวดยอดเลยนะร้านนี้ ถ้าร้านอื่นปิด รึว่าไม่มีที่จะไปจริงๆเน้นนะครับว่าต้องๆไม่มีจริงๆ เชิญครับ สุขาบาร์ยินดีต้อนรับทุกท่าน น้องอาร์มนิสัยดี อบอุ่น ดูแลทุกท่านโดยเฉพาะสาวๆ นะคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณพี่เสี่ยแพ็ตคับ
มาสุขาบาร์แล้ว อยากพักผ่อน เชิญได้ที่ "โรงแรมนัดพบ" เวอร์ชันใหม่ สะอาด สดใส ทันสมัย ราคาโดนใจ มีไวไฟให้ด้วย น่าพักผ่อนเป็นอย่างยิ่งคับ นักเที่ยวยกนิ้วให้  ยิงฟันยิ้ม

Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 13:32:39 »

ไม่มีดนตรีสดเล่นหรอคะ request September ด้วยค่ะ ไว้จะแว้บไปฟังค่ะ  ยิ้มเท่ห์
Live Band รอเดือนตุลาคับ จะมีอีเว้นใหญ่ปลายปี มีน้องๆ Jazz Band 2 วง จาก ม.ศิลปากร มา Featuring ด้วยคับ รับรองว่า Drinking Some Music แน่นอนคับ

แต่ตอนนี้ เป็นสังคม i ไปก่อนคับ ใครมี iPod, iPad, iPhone สามารถมาแชร์เพลงฟังได้คับ (แต่ขอเพลงเข้าคอนเส็ปร้าน) ที่นี่ฟรี Wi-Fi เปิด iTunes หรือ Youtube ได้ตามลำบากคับ
ตวง ธีรเดช ผลดี
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 13:33:18 »

โซดา น้ำแข็ง กี่บาทครับ จะเอาแสงโสมไปกิน  ยิ้มเท่ห์
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 13:36:31 »

ไปเยี่ยมมาเมื่อคืน บรรยากาศ เพลงถูกใจ เจ้าของร้านกะเพื่อนๆเป็นกันเองมากครับ ขอบคุณนักๆ ม่วนแต้คับ  ยิงฟันยิ้ม
ยินดีคับพี่จุ๊บ ไว้มาใหม่คับ คืนนี้ (วันพุธ) เลยยิ่งดีคับ มี Farewell featuring อ.หนอม กีตาร์คลาสสิคคับ
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 13:41:10 »

โซดา น้ำแข็ง กี่บาทครับ จะเอาแสงโสมไปกิน  ยิ้มเท่ห์
โซดา 15.- น้ำแข็งโถละ 15.-
*** เหมาน้ำแข็ง ไม่เกิน 2 คน 40.- ทั้งคืน
                       ตั้งแต่ 4 คนขึ้นไป 60.- ทั้งคืน แล้วแต่สเกลคับ บางคนมาเดี่ยว นั่งบาร์ เราขยันตักน้ำแข็งให้ฟรีคับ
Super Army
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 13:49:09 »

์ำNew Update :
- Free Wi-Fi ให้เพื่อนๆ เพราะเราอยากให้ทุกคนบินได้
- ครอบครัวตัว i ใครมี iPhone, iPod, iPad มาแชร์เพลง หรือมิวสิควีดีโอแบ่งปันกันฟังได้
- พบกับโปรดักใหม่ "เก๋า โอลสคูล" เร็วๆ นี้คับ

* 206145_2256971426589_1317459301_2623918_7445703_n.jpg (65.47 KB, 720x540 - ดู 185 ครั้ง.)
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์