เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 21:50:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  รับสมัครพนักงานร้านกาแฟ-เบเกอรี่
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน รับสมัครพนักงานร้านกาแฟ-เบเกอรี่  (อ่าน 559 ครั้ง)
147896321
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2011, 09:34:04 »

รับสมัครพนักงานร้านกาแฟที่แม่จัน จ.เชียงราย
คุณสมบัติ
-ไม่จำกัดอายุ
-สามารถทำขนมได้ไม่จำเป็นต้องเก่ง
-มีความรับผิดชอบตรงเวลา ขยัน

โทร 0850956555 ร้านกาแฟBY D เบเกอรี่
nana_sat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 30 มิถุนายน 2011, 09:17:39 »

รับเด็กทำงานpart time มั้ยค่ะ ช่วงเย็นหลังเลิกเรียน หรือวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ เป็นนักเรียน ม.2ค่ะ
oishibenz07
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 มิถุนายน 2011, 10:11:43 »

คุณเคยประสบปัญหา เงินมือถือหมดตอนดึก
 โทรหากิ๊กแล้วไม่มีโทรหาแฟนแล้วขี้เกียจออกไปซื้อบัตรเติมเงินที่ 7-11 หรือไม่ !!!

ปัญหาเหล่านี้จะหมดไป เพียงแค่คุณ มาเปิดบัญชีกับ24payturn คุณจะสบายหายห่วงเรื่องพวกนี้!!

เพียงแค่คุณเปิดคอม แล้วเข้าไปเติมเงินมือถือผ่าน 24payturn! แถมยังได้ส่วนลดอีกด้วย!!

อัพเดท !!! 19 มิ.ย.
 แอคทีฟแล้ว 11 คน + กำลังรอแอคทีฟอีก 1คน คับ ^^

สมัครกดที่แบนเนอร์เลยคับ

มีบ้างไหมบางครั้งที่คุณรู้สึกท้อแท้และผิดหวัง
ต้องการกำลังใจจากใครสักคนหรือมากกว่า
มีไหมที่เหนื่อยล้าหรือต้องการคนที่ปรึกษาและพูดคุย
บางครั้งเปล่าเปลี่ยวอ้างว้างเหงาจนแทบขาดใจ
ผิดหวังอ่อนล้าจากงานหรือกิจวัตรประจำวัน
กำลังใจเริ่มถดถอยต้องการคนให้กำลังลังใจและคอยปลอบโยน
โปรดจงรับรู้ไว้ด้วยว่ายังมีคนที่เป็นเหมือนคุณอีกมากมาย
กำลังใจเท่านั้นที่จะทำให้คุณต่อสู้ต่อไปในวันใหม่และวันต่อๆไป

ในแต่ละย่างก้าวและในทุกที่ที่เท้าก้าวไป
ทุกคนจะพบและรู้สึกว่าได้เหยียบย้ำลงไปบนพื้น
ซึ่งสะอาดบ้าง... เต็มไปด้วยฝุ่นละอองบ้าง.....
คอยหลบ.. หรือหลีกสิ่งที่ขวางทางบ้าง.......
มีทั้งเสียงหัวเราะ น้ำตาคละเคล้ากันไป.....
ซึ่งเหล่านี้จะเป็นภูมิคุ้มกันตัวเองให้ไปถึงจุดหมายที่ต้องการ
โดยแต่ละคนอาจใช้เวลามากน้อยที่ต่างกัน
และนั่นก็หมายถึง...ความสำเร็จ
ถ้าทุกคนคิดได้เช่นนี้ก็ถือว่า สิ่งที่ผ่านมาในชีวิต คือกำลังใจที่จะให้เราสู้ได้ต่อไป
...จงให้กำลังใจตนเองไว้ก่อนดีกว่า..การรอคอยกำลังใจจากผู้อื่นที่เราอาจจะไม่ได้รับจากเขาคนนั้นเลยก็ได้

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=zKtw6cculF4&feature=player_embedded[/youtube]

แล้วแต่คุณตัดสินใจครับ
เป้าหมายที่ยิ่งใหญ่ คือความคิดที่ยิ่งใหญ่ของทุกคนในทีมครับ!!KongMunRang-Team
Credit : P'Rayrockza

...ทุกคนมองหาโอกาสอยู่เสมอ
เป้าหมาย +ลงมือทำ = ความสำเร็จ

คนที่ประสบความสำเร็จทุกคน เกิดจากการ "กล้าตัดสินใจ" ทำในสิ่งที่

ผู้อื่น "ไม่กล้าตัดสินใจ"
"บนพื้นฐานของข้อมูลอย่างมีเหตุผลพร้อมด้วยสติรอบคอบครับ"

ไม่มีคำว่า "แพ้" หากว่าเราได้เริ่ม ไม่มีคำว่า "อยู่ที่เดิม" หากเราได้ค้น

หา

ไม่มีคำว่า "เป็นที่หนึ่ง" หากยังต้องพึ่งพา ไม่มีคำว่า "ดีกว่า" หากว่าเราไม่ตั้งใจ

หากโลกใบนี้ ยังไม่แตก
 และคุณ ยังต้องดำเนินชีวิต
 ยังต้องใช้เงิน
 ยังต้องอาบน้ำ เปิดไฟ ใช้สาธารณูปโภค
 ยังต้องเติมโทรศัพท์มือถือ
 หรือใช้ อินเตอร์เน็ต และบัตรเครดิต
 แล้วใช้จ่ายมัน จ่ายมัน จ่ายมันๆๆ เป็นประจำทุกเดือน
 โดยคุณไม่ได้ สิทธิพิเศษ อะไรเลย

คุณควร รู้จัก ระบบนี้โดยเร็ว

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=a83xed_zmG4

[/youtube]

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=oljyN414z7c[/youtube]

อันนี้ msn (เปลี่ยนเป็นอีเมล์ของตนเอง) อันนี้เบอร์ 088-2334504[Dtac],

ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมา หรือ  msn มาคุยสอบถามได้ครับผม แต่แนะนำให้โทรดีกว่า ยิ้ม

สวัสดีครับ ทุกคน !!
ผมเบ้น ใส่ชื่อล๊อกอินที่ใช้เข้า24paytrunสมาชิก ต้นสาย

ของ

KongMunRang-Team
มีธุรกิจใหม่ มาแนะนำคุณ!!
เปิดโครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คน!!

เข้าไปดู 2 เว็ปนี้ก่อน

[url=ใส่เว็ปของโปรโมทของตัวเอง อันที่2

ถ้าสนใจ สมัครได้ที่

หลังจากที่ อัปไลน์ผมสร้างทีมที่เติบตูอย่างรวดเร็ว มีสมาชิกถึง เกือบ 400 คน ในเวลา ไม่ถึง 2 เดือน ขอเปิด!!!
โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มแล้วนะครับ(คือผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ 12 คนนะครับ รีบมาจองต้นสาย

ครับไม่อยากให้คุณพลาดครับ)

อย่ารีรอ อย่าตัดสินใจช้า กับเงิน 350 บ. มันเปลี่ยนอนาคตคุณได้!!!
      “ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”      
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
  ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร 
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณ คุณจะปฏิเสธไหม

วิธีการสร้างรายได้กับ 24payturn แบ่งได้ 2 ทาง
1. จากการเปิดเป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆ เก็บส่วนต่างของการชำระค่าบริการ(ก็รวยได้)

2. จากการแนะนำสมาชิกให้มาเปิดบัญชี ซึ่งสามารถสร้างรายได้ถึง 98,300 บาทต่อเดือน(ยิ่งรวยไปใหญ่)

(เพื่อเป็นการขอบคุณ สมาชิก ที่เข้าร่วมกับทีมที่เติบโตเร็วที่สุดในขณะนี้ เรียนเชิญสมาชิกเก่า

หรือใหม่ ที่อยากได้รับรายได้ที่เพิ่มขึ้น)

โดยการที่สมัครทิ้งไว้กับผม จนกว่าจะมีดาวไลน์จนครบ 12 คนเท่า

นั้น

---เงื่อนไขในการเปิดบัญชีเพื่อเข้าร่วมโครงการใหม่ของเรา---

1.ผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ทั้งหมด แต่หากคุณยังไม่ครบ 12คนในเดือนแรก คุณต้องรักษายอดในระบบไว้

เพียง 100บ.ต่อเดือนทิ้งไว้เท่านั้น

2.สมาชิกที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วแต่ละลำดับชั้น ให้ช่วยกันขยายสายงานซึ่งจะทำให้เป็นไปตามระบบ

และมีสมาชิกรวดเร็วยิ่งขึ้น

3.เมื่อ มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นผมจะไม่เลือกต่อสายงานแต่จะให้ระบบมันจัดสายงานเองซึ่ง ระบบจะจัดสายงาน

อัตโนมัติ เมื่อถึงเที่ยงคืนของทุกวันซึ่งท่านสามารถมาร่วมลุ้นรายได้และดาวไลน์ของทีม เราได้ในทุกๆ วันก่อนเที่ยงคืน *0* ในเว็บบอร์

ดทีมของเรา

4.คุณสามารถเริ่มแนะนำสมาชิก โดยไม่ต้องรอให้ผมและทีมงานต่อสมาชิกให้คุณครบ 12 คนก่อนก็ได้ คุณ

สามารถแนะนำได้เลยโดยใช้ความรู้ทุกอย่าง ตัวช่วยในการทำตลาดออนไลน์ ที่บอร์ดของผมได้เลย

หมายเหตุ..

ผม เปิดโครงการใหม่เพื่อลบการเอาเปรียบเสียบเปรียบของสมาชิกใหม่และเก่า ที่บางคนไม่เข้าใจระบบและไม่

สามารถหารายได้ด้วยตัวเองได้ซึ่งทำให้สมาชิก ใหม่บางคนไม่มีรายได้ที่สามารถชำระรายเดือนได้ ซึ่งโครงการใหม่นี้จะลบการเอาเปรียบของ

คนที่สมัครมาก่อนแต่ไม่ทำอะไร หรือไม่ช่วยขยายสายงาน ซึ่งผมจะทำให้มันเป็นไปตามระบบ โดยที่คุณสามารถมีรายได้ที่ได้รับอย่างต่อเนื่อง

ซึ่งโครงการนี้ผมจะใช้เวลาทำ 9 เดือนซึ่งผมได้รวบรวมสมาชิกหัวกะทิ ทั้งการขยายสายงาน การออกแบบสื่อ การทำตลาดทั้งแบบออนไลน์

และออฟไลน์ไว้ให้แล้ว ซึ่งจะทำให้ทีมของเติบโตได้อย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น และรุนแรงกว่าเดิม*0* ผมจะพยายามอัปเดทผ่านหน้าเว็บไซต์ทุก

วันนะครับ
===================================================================

=============

ทำไมถึงต้องสมัครกับสายงานนี้ เพราะเรามีที่นี่ ที่เดียวที่กล้าให้คุณได้มากกว่าใคร !!

1. การสอนผ่านสื่อต่างๆ โดยที่คุณสามารถศึกษาผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น ไมต้องเข้าประชุมเหมื่อนธุรกิจ

อื่น

2. การจัด Meeting สำหรับสมาชิกในสายงาน และ กิจกรรมต่างๆ ประจำทุกเดือน (โครงการใหม่ดาวไลน์

12 คนเริ่มต้นขึ้นแล้ว)

3. การแนะนำ และ สอนเทคนิคในการทำงานต่างๆ รายบุคคล หากต้องการ . . .
4. ความสัมพันธ์ ระหว่าง Upline และ Downline ทุกคนจะได้รู้จัก Upline และ

Downline ของตัวเองและประสานงานกันตลอดเวลา . . .

5.สอนวิธีต่อสายงานที่ไม่เหมือนใคร ทำให้สมาชิกเก่าและใหม่มีรายได้ในทุกแต่ละวัน
6.มีอุปกรณ์ต่างๆ โปรแกรมที่จำเป็นในการสร้างรายได้ หรือเพื่อหาผู้มุ่งหวังโดยเราแค่ใช้ internet

เท่านั้น

7.การทำตลาดแบบออนไลน์และออฟไลน์ที่คุณไม่เคยรู้มาก่อนอย่างแน่นอน

===================================================================

==========

พิเศษ!! สำหรับสมาชิกที่สมัครกับผมมีเว็บโปรโมทแบบผมให้*0*พร้อม

มีทีมงานให้คำชี้แน่ะและช่วยเหลือในการสร้างรายได้เป็นของตัวเองเพิ่มรายได้ของคุณ

คุณหาอัปลายผิด เท่ากับคุณติดกระดุมเม็ดแรกผิด สมัครไปก็เสียดายเงินเปล่าๆ

หากมีผู้นำที่ดี คอยช่วย คอยสอนคุณ คุณประสบความสำเร็จแน่นอน

สมัครสมาขิกกดที่รูปครับ
ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน

จาก 24payturn
เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรม
ลงทุนต่ำ ไม่

เสี่ยง
โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยง
ทุกคนจำเป็นต้องเติมเงินมือถือ
คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯ
ธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว 350

บาท ใครๆก็สามารถทำ

ด้วยได้ และไม่ต้องมาคอยจ่ายเงินต่ออายุทุกเดือน ไม่มีการตัดอายุสมาชิก

เสียเงินสมัครเพียง 350

บาท ครั้งเดียว

ใช้บริการได้ตลอดชีวิต
ไม่มีการตัดอายุสมาชิก ไม่ต้องคอยจ่ายค่าต่ออายุทุกเดือน
  เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง

100
บาท/เดือน
แค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ
  เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้
ไม่ได้หาสมาชิก ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย
เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง

3
คน คนที่เกินจะถูกโอนลงมา

เรื่อยๆ

ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ
  เพราะ จะเกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของ

ดาวไลน์
(เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง)
ผู้ ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์ คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะเสียเงินเพียงครั้งเดียว

350
บาท
ไม่ต้องกังวลว่าจะเสียอะไรเพิ่มอีก ที่สำคัญสามารถเช็คเบอร์โทรศัพท์ทุกหมายเลขก่อนโทรได้ว่าเป็นระบบไหน
คุณสามารถโทรหาผู้สนใจได้ตามโปรราคาถูกของคุณได้ตรงเป้า
ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง

350

บาท

ลองคลิกดูสิครับ
เงินเดือน 9

หมื่นกว่าบาทรอคุณอยู่

หลักฐาน สมาชิกที่เข้าร่วมโครงการใหม่และเก่า

เริ่มนับวันที่ 1

เริ่มนับวันที่ 2

เริ่มนับวันที่ 3

เริ่มนับวันที่ 4

เริ่มนับวันที่ 5

เริ่มนับวันที่ 6

เริ่มนับวันที่ 9

เริ่มนับวันที่ 10 (อัปเดทสถาณะการณ์ล่าสุด เสาร์ที่ 21 พฤษภาคม

ครับเวลา10โมง ครับ)

หากสนใจเข้าร่วมต้นสายใหม่คลิกที่รูปได้เลยครับ

ผมจะรวม 9840คนนะครับ เพราะฉะนั้นทุกคนที่สมัครแล้วเปิดบัญชีเข้ามามีรายได้ตลอดไป

แน่นอนครับสมมุติ 2 รหัสก็จะเป็น 98000x2ต่อเดือนตลอดไปครับ แต่ต้องชำระรายเดือนด้วยเน้อ..

สำหรับทีมผมไม่มีโปรโมชั่น มาล่อมาซื้อพวกคุณนะครับ สำหรับดาวไลน์ที่เราต่อให้หาให้คุณสร้างราย

ได้ให้คุณเพื่อให้คุณตั้งตัวได้ก่อน มีหลักฐานมีรายได้เป็นของตัวเองซึ่งนั้นจะทำให้คุณแนะนำคุณ
ที่รู้จักได้ง่าย และประชาสัมพันธ์ได้ง่ายขึ้น ซึ่งเมื่อคุณมองเป็นระบบ เมื่อครบ 12 คน ก็จะมีคนที่ครบ 12 คน ช่วยกันสร้างรายได้ไปเรื่อยๆ

ไม่รู้จบ ซึ่งถ้าคุณมองเหมือนผมความคิดเดียวกัน รายได้ 98400บาทต่อเดือนไม่ต้องรอเดือนที่ 9หรอกครับ ซึงผมเองก็สำผัสและจับเงิน

เกือบ7 หมื่นกว่าบาท แค่เพียง 2 เดือนกับอีก 3 วันเองด้วยซ้ำ ซึ่งถ้าผมรวมครบ 9840 คนในเดือนที่ 9 ได้สำเร็จรายได้ผมคงรับ

เป็นหลักล้านบาท ก่อนแน่นอนครับ และก็จะมีสมาชิกผมรับเป็นหลักแสน ลงไปเรื่อยๆ ทีละลำดับชั้น เพราะฉะนั้นผมบอกเลยว่าเปิดบัญชีก่อน

จองก่อน ทำก่อนรวยก่อนคนอื่นแน่นอนครับ .ธุรกิจคนไทย ไม่หนีไม่ปิดง่ายๆ หรอกครับ  แต่คลับแอสทีเรีย - -* ปันผลศุกร์นี้ มองไม่

เห็นกระตัง ลุ้นศุกร์หน้าใกล้จะถึงพรุ่งนี้อีกรอบ ดีนะลงไปไม่เยอ่ะ งั้นมีเครียดแน่ๆ  เหอ่ะเหอ่ะ

หน้า: [1] พิมพ์