เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 09:09:30
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  สร้อยทอง + พระเหลี่ยมทอง (น่าจะ)หล่นหาย
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน สร้อยทอง + พระเหลี่ยมทอง (น่าจะ)หล่นหาย  (อ่าน 1350 ครั้ง)
sripoom
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2018, 20:29:10 »

พาภรรยา ไปตรวจร่างกาย+ไข้ ที่ รพ.มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
เมื่อวันพุธ ได้ถอดสร้อยคอเข้าตรวจคลื่นหัวใจ  และนำมาสวมคอเรียบร้อยจับใส่ในเสื้อแล้ว  กลับถึงบ้าน สร้อยคอ(อาจจะ)หล่น ไม่มีติดคอ  สันนิษฐานว่า
      1. ตอนใส่ตะขออาจใส่ไม่แน่น เพราะแก่ บีบไม่แน่น
       2. ลืม ..อาจ เก็บใส่กระเป๋า  ฯลฯ
           ซึ่งได้สอบถามที่ รพ. ว่ามีสร้อยหล่นบ้างไหม ซึ่งทุกท่านที่ รพ. ได้สอบถามโดยทั่วแล้ว ไม่พบ(ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความกรุณา) และได้ค้นตามบ้าน ตามรถ แล้วไม่พบ
       สงสารภรรยา นอนไม่หลับ  จึงโพสมาที่นี่ เผื่อใครเก็บได้(หากหล่น) จะมีสินน้ำใจให้ครับ...สร้อยนี้ภรรยาใส่ติดตัวเกืน 20 ปี
       เส้นทาง  รพ. ม แม่ฟ้าหลวง ถึง นางแล ครับ
            089 758 2651   ขอบคุณครับ
bkav
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2018, 10:24:30 »

ร.พ.น่าจะมีวงจรปิด ตรวจสอบเส้นทางเดินผ่าน ถ้านั่งในรถยนต์ ค้นตามใต้เบาะ เอาใจช่วยครับ.
sripoom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2018, 07:10:56 »

ร.พ.น่าจะมีวงจรปิด ตรวจสอบเส้นทางเดินผ่าน ถ้านั่งในรถยนต์ ค้นตามใต้เบาะ เอาใจช่วยครับ.

ขอบคุณ ครับ
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2018, 11:11:50 »

ขอให้ได้คืนครับ

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
sripoom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2018, 19:31:28 »

ขอบคุณครับ
...ของคงไม่อยากอยู่กับเรา ก็คงจากไป
   หากเป็นของเรา คงได้กลับมา
      คนข้างกายทำใจได้แล้ว ครับ
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2018, 22:50:40 »

ขอบคุณครับ
...ของคงไม่อยากอยู่กับเรา ก็คงจากไป
   หากเป็นของเรา คงได้กลับมา
      คนข้างกายทำใจได้แล้ว ครับ
งั้น.. ผมขอให้กำลังใจครับ

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
หน้า: [1] พิมพ์