เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 18:35:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  หางานที่หยุดเสาร์-อาทิตย์ คีย์เอกสาร พิมพ์งาน รายได้ดีต่อวัน รับด่วนดูที่นี่ครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หางานที่หยุดเสาร์-อาทิตย์ คีย์เอกสาร พิมพ์งาน รายได้ดีต่อวัน รับด่วนดูที่นี่ครับ  (อ่าน 1490 ครั้ง)
Novadragon
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2016, 06:23:12 »

หางานทำช่วงวันหยุด งานคีย์ข้อมูล พิมพ์งาน ส่งเอกสาร ทำงานได้ทุกวัน คุณจัดเวลาเองได้ สะดวกตอนไหนทำได้ ตอนนี้กำลังต้องการคนเพิ่มอย่างยิ่ง ถ้าคุณสนใจกรุณาอ่านรายละเอียดที่อยู่ด้านล่างนี้ให้หมดก่อน เมื่อตัดสินใจอยากจะทำแล้ว กรุณาโทรศัพท์ไปหาเจ้าหน้าที่ได้เลย พร้อมจดรหัสด้านล่างตอนไปรับงานด้วย

คุณสมบัติ
1. เพศชาย/หญิง อายุ 18 ปี ขึ้นไป
2. วุฒิการศึกษา ตั้งแต่ระดับมัธยม 3 ขึ้นไป
3. มีความสามารถในการใช้คอมพิวเตอร์ และ อินเตอร์เน็ต พื้นฐานได้
4. สามารถใช้ Internet ได้
5. มีมนุษย์สัมพันธ์ดี สามารถทำงานเป็นทีมได้
6. ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ แต่สามารถรับผิดชอบต่องานที่มอบหมายได้
7. มีการสอนและฝึกงานให้
8.พักอาศัยในกรุงเทพฯและปริมณฑล (เพื่อสะดวกในการติดต่อรับงาน)
9. สามารถเข้ามาเรียนรู้งานได้เป็นช่วงๆ ตามที่ตัวเองต้องการ และที่ปรึกษาแนะนำให้

สนใจโทรติดต่อได้ทุกวันที่ คุณ ธนพร โทร. 083-233-0713,094-684-7057   

แจ้งหมายเลขรับงาน หมวด *****SN 10385*****(รหัสงานนี้แหละ จดไว้ด้วยนะครับ)

* B.jpg (52.92 KB, 480x301 - ดู 770 ครั้ง.)
Novadragon
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 05:54:07 »

สวัสดีครับ มีใครสนใจรับงานนี้ไหมครับ โทรศัพท์ติดต่อไปหาเจ้าหน้าที่ได้เลย ไม่ต้องรอถามผมนะครับ
Novadragon
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 14:41:24 »

สวัสดีครับ มีใครสนใจไหมครับ รายได้เสริมดีนะครับ
nunok222
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2016, 00:38:40 »

อยู่ต่างจังหวัดก็รับหรอค่ะ
Novadragon
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2016, 05:59:43 »

กรุณาโทรไปก่อนดีกว่านะครับ
Novadragon
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2016, 09:14:48 »

Hello มีใครมนใจรับงาน Part time ไปทำบ้างไหม ใครสนใจโทรได้เลย ไม่ต้องรอถาม อยู่นอกเขตกรุงเทพฯ ก็ควรโทรไปก่อนนะครับ ถ้าสนใจอยากทำจริงๆ คนที่อยากทำนะครับ
Novadragon
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2016, 13:59:19 »

สวัสดีครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ตอนนี้กำลังทำงาน Part Time หารายได้เสริม มาสนับสนุน และช่วยเหลือตัวเอง ระหว่างเรียน ผมขอแนะนำงานพิเศษ ซึ่งคีย์ข้อมูล และทำที่บ้าน งานนี้ง่ายมาก เริ่มต้นที่อ่านรายละเอียดคุณสมบัติด้านล่างนี้ให้ครบก่อน ต่อมาค่อยตัดสินใจว่าจะทำดีไหม ถ้าตัดสินใจได้แล้ว โปรดอย่าลังเล และไม่ต้องรอคำตอบจากผม กรุณาติดต่อเจ้าหน้าที่ไปตามเบอร์ที่อยู่ด้านล่างได้เลยนะครับ อย่าลืมจดรหัสรับงานไว้ด้วย

ยิ้ม คุณสมบัติ  จุมพิต
1. เพศชาย/หญิง อายุ 18 ปี ขึ้นไป
2. วุฒิการศึกษา ตั้งแต่ระดับมัธยม 3 ขึ้นไป
3. มีความสามารถในการใช้คอมพิวเตอร์ และ อินเตอร์เน็ต พื้นฐานได้
5. มีมนุษย์สัมพันธ์ดี สามารถทำงานเป็นทีมได้
6. ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ แต่สามารถรับผิดชอบต่องานที่มอบหมายได้
8. พักอาศัยในกรุงเทพฯและปริมณฑล (เพื่อสะดวกในการติดต่อรับงาน)
9. สามารถเดินทางเข้ามาเรียนรู้งานได้เองเป็นระยะๆ
10. ต้องเป็นคนที่ชอบการทำงานผ่านอินเทอร์เน็ต ทำงานออนไลน์ และไม่บ่นว่ายากเกินไป โดยที่ยังไม่ได้เริ่มด้วย

ยิงฟันยิ้ม สนใจโทรติดต่อได้ทุกวันที่ คุณ ธนพร โทร. 083-233-0713,094-684-7057

เศร้า แจ้งหมายเลขรับงาน หมวด *****SN 10385***** (กรุณาจดรหัสนี้มารับงานด้วยนะครับ)

* N.jpg (61.2 KB, 500x314 - ดู 358 ครั้ง.)
Novadragon
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2016, 14:01:09 »

ใครสนใจทำงาน Part time คีย์ข้อมูล รับรายได้ผ่านเน็ตไหมครับ นี่แหละงานนี้ดีที่สุด เข้ามาร่วมได้เลย
Novadragon
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2016, 10:21:39 »

สวัสดีครับมีใครต้องการหางานทำบ้างไหม
pump pump
ชั้นประถม
*

i love dell

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2016, 12:25:10 »

มาๆทำๆ ไม่ออกค่าใช่จ่ายก่อนน่ะ
Novadragon
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2016, 12:30:40 »

สวัสดีครับ รับสมัครงานพาร์ทไทม์ หารายได้ผ่านเน็ต คีย์ข้อมูล ส่งอีเมล์ งานง่ายๆ สามารถทำได้จากที่บ้าน ไม่มีปัญหาใดๆ รายได้มากหรือน้อยขึ้นอยู่กับผลงานที่แต่ละคนทำ นอกจากนี้ในงานนี้นะคับ ยังมีคนที่เดินทางจากต่างจังหวัดเข้ามารับงานถึงที่ได้ ซึ่งเป็นคนที่สนใจอยากทำจริงๆ จังๆ เท่านั้นนะครับ ปล. ไม่ใช่อยู่เฉยๆ แล้วจะมีรายได้นะครับ อย่าเข้าใจผิด
คุณสมบัติ
8.พักอาศัยในกรุงเทพฯและปริมณฑล (เพื่อสะดวกในการติดต่อรับงาน)
9. สามารถเดินทางเข้ามาเรียนรู้งานได้เองเป็นระยะๆ

สนใจโทรติดต่อได้ทุกวันที่ คุณ ธนพร โทร. 083-233-0713,094-684-7057

แจ้งหมายเลขรับงาน หมวด *****SN 10385***** (กรุณาจดรหัสนี้มารับงานด้วยนะครับ)

* M.jpg (78.39 KB, 550x350 - ดู 279 ครั้ง.)
Novadragon
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2016, 12:31:34 »

มีท่านไหน สนใจรับงาน ทำผ่านเน็ต งานไม่ยากเลยนะครับ
Novadragon
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2016, 12:32:59 »

อันนี้คุณโทรไปก่อนยังครับ ผมเป็นคนโปรโมท กรุณาติดต่อคุณธนพรก่อน เพราะผมไม่ใช่คนที่จะมาตอบข้อสงสัยทั้งหมดของคุณนะครับ แต่เป็นที่ปรึกษาผมนะครับ
Novadragon
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2016, 12:51:42 »

รับงาน Part time กลับไปทำที่บ้านได้ที่นี่นะครับ
หน้า: [1] พิมพ์